ดู: 1495|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ปลายจมูกแดง ทำได้ 1 เดือน

[คัดลอกลิงก์]
ปลายจมูกแดงค่ะ ทำมา1เดือนแล้ว หมอบอกรอดูภายใน 2 เดือน ที่ยังไม่ดีขึ้นต้องทำการผ่าตัดใหม่ลดความโด่งลง พอจะมีวิธีไหนไม่ค่ะ หรือเพื่อนคนไหนเคยปลายจมูกแดงแล้วหายโดยไม่ต้องผ่าตัดแก้บ้าง อย่างมากสุดแดงกันกี่วันค่ะ กลุ้มใจจริงๆค่ะ ไม่อยากถอดตอนนี้ใกล้รับปริญญาแล้วอ่ะค่ะ
แต่เราว่าสวยนะค่ะถ้าจะต้องแก้ก็น่าเสียดาย สู้ๆนะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-12 16:49:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะขอบคุณนะค่ะ
ทรงสวย ทำที่คลินิกไหนคะ
ปลายน่าจะบางนะคะ
ตอนนี้อาการเป็นยังไงบ้างค่ะ หายแดงไหมตอนนี้ก้อแดงเหมือนกัน แอบจิตตกมาก เข้าไปพบหมอ หมอก้อบอกว่าต้องลดความโด่งลงเหมือนกันไม่อยากแก้เรย
ปลายบางรึป่าวคะ กลัวว่าอาจจะทะลุเพราะมันดูแดงๆ แต่เราว่ารอดูอาการตามที่หมอบอกก่อนดีกว่านะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้