ดู: 2130|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกหมอศรัณย์ อินทามระ43

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ เคยตั้งกระทู้ถามเรื่องเสริมจมูกไป แต่ไม่มีใครตอบเลย555 เลยตัดสินใจไปทำจมูกกับคุณกมอศรัณย์
ส่วนตัว ก็ไม่ได้พอใจอะไรมากคะเต็ม100% เราขอให้แค่ 65% เพราะมันไม่โด่งเท่าที่เราอยากได้ ค่อนข้างดูเป็นธรรมชาติ
มากกกกกกก คิดว่าอยากจะแก้ให้มันโด่งกว่านี้  อยากให้เพื่อนๆช่วยแสดงความคิดเห็นว่าเราควรแก้ดีไหมคะ เรารู้สึกว่ามันเอียง
ไปทางซ้ายนิดนึง หรือเยอะเราก้ไม่แน่ใจ

image.jpg (483.4 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

สวยแล้วคะ เข้ากับหน้า

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากค่า  โพสต์ 2015-6-3 20:55
เราว่าไม่ใช่มันไม่โด่งนะ แต่มันสโลปไม่สวย ดูแข็งๆหลอกๆ ทั้งที่หน้าเดิมของจขกท.เป็นคนหน้าหวาน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-3 20:56:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Freakylady ตอบกลับเมื่อ 2015-6-1 22:43
เราว่าไม่ใช่มันไม่โด่งนะ แต่มันสโลปไม่สวย ดูแข็งๆหลอกๆ ทั้งที่หน้าเดิมของจขกท.เป็นคนหน้าหวาน

ขอบคุณนะคะ อยากแก้เหมือนกันน มีที่เเนะนำไหมคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-3 20:56:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Freakylady ตอบกลับเมื่อ 2015-6-1 22:43

ขอบคุณนะคะ อยากแก้เหมือนกันน มีที่เเนะนำไหมคะ
Santhita ตอบกลับเมื่อ 2015-6-3 20:56

เราว่าที่เมโกะทรงสวยนะคะ แต่จริงๆที่แก้เราไม่รู้เลยค่ะ ไว้ก่อนค่อยตัดสินใจทำอีกรอบก็ได้ค่ะ การแต่งหน้าก็มีส่วนช่วยให้หน้าหวานได้น้าาา
ไม่อยากให้แก้บ่อยๆ
แค่นี้ ก้โด่งเกิน ธรรมชาติ ละคะ
ผมว่าทรงไม่ค่อยสวยอ่าครับ
มันดูแปลกๆอะคับ
ถ้าว่างๆผมว่าหาเวลาไปแก้นะครับ
โครงหน้าคุณสวยแล้ว
แก้จมูกอีกนิดสวยไปอีกกกก
เราว่าโด่งแล้วนะนะค่ะ แต่เหมือน ฐานจมูกของ จขกท ใหญ่ เราว่าถ้าตัดปีกจะดีมั้ย ตอนไม่ยิ้มก้ดูสวยค่ะ แต่ยิ้มแล้ว มันแปลกๆ
สวยค่ะน่ารักแล้วเข้ากับหน้าโด่งสวย
เราว่ามันโด่งพุ่งมากแร้วนะคะ ทรงนี้ก้อทำให้หน้าดูเฉี่ยว ทรงออกแหลมยาว แร้วแต่คนชอบทรงด้วยคะ แบบนี้ก้อสวยเฉี่ยวดีนะคะ ถ้าอยากหวานๆคงต้องเป็นทรงสโลบตัวs แบบที่เขาน้ยมช่วงนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้