ดู: 490|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จมูกใหญ่เหมือนชมพู่ มีไฝด้วย T.T

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อจ๋าค่ะ ไม่รู้จะแนะนำดัวยังงัยดี แหะๆ
คืออยากรู้ค่ะ ว่าการที่จะศัลยกรรมให้จมูกมันเล็กลงเนี่ย ทำยังงัย -__-''
คือเรามีเพื่อนเป็นสาวประเพศสอง นางก็จมูกใหญ่เหมือนกัน ไปตัดปีกกับเสริมปลาย ก็ยังดูใหญ่เหมือนเดิม เสียตั้ง 35,000 ทำอยู่ขอนแก่น

จมูกของจ๋าเป็นจมูกชมพู่ค่ะ มีไฝด้วย อยากเอาไฝออก แล้วก็ทำให้จมูกเล็กลงด้วยอ่ะค่ะ เพื่อนอ่ะชอบล้อ T__T
อยากจะทำตอนก่อนจะขึ้นมหาลัย ตอนนี้กำลัง อายุ 18 ค่ะ
การเสริมและตัดปีก ไม่ได้ช่วยให้จมูกชมพุ่ดูเล็กลงได้ค่ะ เราเสริมมา3ครั้งแล้วก็ดูดีขึ้นมาแค่นิดหน่อย แต่ถ้าอยากให้เล็กเป็นทรงสวย ต้องทำเทคนิค open ค่ะ คือเทคนิคนี้จะช่วยได้เนื่องจากเป็นการปรับแต่งโครงสร้างให้กับจมูกใหม่ซึ่งคชจ.จะสูงกว่าค่ะ ถ้าทำทั้งทีอยากได้จมูกที่ดูเรียวสวย ก็ต้องทำเทคนิคนี้ค่ะ จะได้ไม่เสียเงินแก้บ่อยๆเหมือนเรา เพราะทำมาแล้วมันไม่สามารถตอบโจทย์เราได้
รอดูอยู่ครับ
ขอดูรูปเสริม3ครั้งได้ไหมค่ะ
เราก็ใหญ่ เหมือนกัน ยังลังเล ไม่รู้จะตัดหมอไหน
ปันหาเดียวกันเลย เราจมูกรูปชมพู่ ฐานเบี้ยว มีฮัมพ์ แอบบานด้วยนิดนึง จมูกยาวงุ้มทรงคล้ายแม่มด
ไปหาหมอสุวิทย์ มาแก้ได้ได้ระดับที่พอใจเลยค่ะ เราทำใจไว้แล้วว่าจะให้เปลี่ยนทรงแบบสาวเกาหลีเลยคงไม่ได้
ต้องแก้โดย กรอจมูกด้านข้างออก ส่วนจมูกที่ทรงยาวนั้นแก้โดยเสริมซิลิโคนแบบบางมากๆเพราะโ่ด่งอยู่แล้ว ส่วนปลายจมูกที่แอบบานนั้นตัดปีกจมูกออกนิดหน่อยแล้วเย็บ เวลายิ้มจะได้ไม่กางออก
เราทำที่ DRK beauty clinic คุณหมอฝีมือดีมาก อยากให้ลองไปปรึกษาดูคะ
รีวิวเราคะ http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=112500
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้