ดู: 475|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ริ้วรอยใต้ตา ยิ้มทีกาบินมาเป็นฝูงๆ....

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะมีเรื่องรบกวนเพื่อนๆดั้งโด่งทุกคนหน่อยนึง..

เป็นคนมีริ้วรอยใต้ตา(เยอะมากๆ)ค่ะ ตอนนี้อายุ21ค่ะ แต่เริ่มสังเกตว่ามีเยอะตั้งแต่อายุ14-15 เลย
เหมือนเป็นกรรมพันธ์ค่ะ จะมีวิธีรักษาได้ยังไงบ้างคะ?  มันทำให้ดูอายุเยอะ(มาก) หน้าแก่เกินวัยไปมากๆเลยค่ะ
เท่าที่หาข้อมูลเค้าจะไม่แนะนำให้ตัดหนังตาล่างเพราะอายุยังน้อย แต่เราเป็นแบบนี้มาตั้งแต่อายุน้อยๆแล้วค่ะ ใครเคยเจอเคสแบบเรามั่งอ่ะ T^T

นอกจากโบท็อกแล้ว มีศัลยกรรมแบบไหนแนะนำไหมคะเพราะอยากให้ได้ผลระยะยาวเลย ถ้ามีรบกวนแนะนำหมอด้วยจะขอบคุณมากๆเลยค่ะ
มีรูปประกอบนะคะ

เวอร์ชั่นที่ยังไม่ได้ยิ้ม  

เวอร์ชั่นยิ้ม(แล้วกาบินพรึ่บๆ)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้