ดู: 2688|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปทำอะไรมาสวยขึ้น?? ก็เสริมจมูกมาที่เมดเมติกไง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย WanPe เมื่อ 2015-5-13 15:35

หลังจากที่ติดตามดั้งโด่งมานานและก็ได้ยินชื่อเสียงของเมดเมติก บาย เมโกะ กันเยอะ รีวิวทรงสวยเป็นธรรมชาติมาก ใครชอบแนวนี้ต้องที่นี้เลยแต่ก็แอบคิดว่าจะสวยเหมือนที่รีวิวจริงหรอ? ที่สำคัญทำแล้วจะสวยทุกคนจริงหรอ?

หลังจากที่ศึกษาข้อมูล เรียกได้ว่านานมาก ตัดสินใจเชื่อตามกระแสค่ะ ได้คิววันที่ 17 มีนาคม 58 ทำกับคุณหมอเบจญวรรณ เลือกซิลิโคนแบบนิ่มค่ะ ตกแต่งปลาย ตะไบ ตัดปีกอีกด้วย รวมๆแล้วประมาณ 3หมื่น (รวมค่ายาหมดแล้วนะ) ทุกอย่างผ่านไปได้ด้วยดี

รายงานผลหลังทำ ยืนยันเลยว่าที่นี้เขาดีจริงๆ ยืนยันเรื่องรูปทรงเลย(แอบชมตัวเอง) มันไม่เป็นแท่งๆ มีเพื่อนๆชมว่าสวยขึ้น ชอบมากๆเลย อิอิ และขอบคุณคุณหมอมากๆ คือ หายเร็ว ขนาดตะไบ ยังไม่ช้ำมาก ไม่เสียการเสียงาน บริการหลังทำเยี่ยมเลย วันนี้เลยขอมาอัพเดทรูปให้เพื่อนๆ คอมเม้นกันหน่อย

แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-18 15:17:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

หมอเบญจวรรณค่ะ
wow, สวย สวยมากจ๋า อยากได้แบบนี้จัง เอารูปดาราไปให้หมอดูอะเปล่า
สวยขึ้นมากเลยค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-18 15:15:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pookaju ตอบกลับเมื่อ 2015-5-14 09:01
wow, สวย สวยมากจ๋า อยากได้แบบนี้จัง เอารูปดาราไปให้หมอดูอะเปล่า

ไม่ได้เอาแบบไปค่ะ  ขอบคุณที่ชมนะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-18 15:15:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
cookiico ตอบกลับเมื่อ 2015-5-14 15:41
สวยขึ้นมากเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
อันนี้เข้าทียังค่ะ ทรงโอเคเลย
ดูดีขึ้นเลยค่ะ
เข้ากับหน้าดีนะคะ
เพื่อนๆท่านไหนสนใจเข้ากลุ่มไลน์ แชร์ประสบการณ์การทำศัลยกรรมตกแต่ง ทางคลินิคเมดเมติก บายเมโกะบ้างค่ะ
ถ้ามีกลุ่มไลน์แล้ว รบกวนลากเราเข้ากลุ่มด้วยคนค่ะ  ID : koong.kannika ถ้ายังไม่มีใครมีแอดมาโลดเรามาตั้งกลุ่มแชร์ประสบการณ์กันค่ะ
เพื่อเป็นทางเลือกให้กับคนที่ยังรังเลยุจร้า

รบกวนเจ้าของกระทู้แอดมาด้วยนะค่ะ มารีวิวเม้ามอยกันในกลุ่มจร้า
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-5 11:57:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
somseed ตอบกลับเมื่อ 2015-6-17 15:00
เข้ากับหน้าดีนะคะ

ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้