ดู: 9865|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกทรงสโลปกับไม่สโปต่างกานยังไงขร่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ถามศิลษ์หมอเฉลิมหน่อยขร่ะ จมูกทรงสโลปกับไม่สโปต่างกานยังไง ขอภาพดูหน่อยขร่ะ
น้องNutty ลองไปดูจมูกของพี่ที่นี่นะครับ

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=89&extra=page%3D1

จะเห็นความต่างตามคำถามที่ถามมาเลยครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-25 06:24:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนมากนะขระ พี่ mystically

^^
ส่วนของพี่ไม่สโลบครับ จะมีฮั้มพ์นิดๆตรงสันด้านบน อิอิ

http://www.dungdong.com/viewthre ... page%3D1&page=3
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ส่วนปีกที่ตัดแล้วหมอเขาต้องทิ้งหรอครับ
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-4-26 14:19

55555 ก็ทิ้งดิคัฟ น้องกั้ง แล้วจะเอากลับไปทำอารายเหรอ อิอิ

อย่าบอกว่าจะเอากลับไปทำต้มยำกินนะ 555555
55555 ก็ทิ้งดิคัฟ น้องกั้ง แล้วจะเอากลับไปทำอารายเหรอ อิอิ

อย่าบอกว่าจะเอากลับไปทำต้มยำกินนะ 555555 ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-4-26 14:28

555+ ขำพีเอกะกั้ง
กั้งว่าแต่ทำต้มยำแล้วอย่าลืมเอาไปฝากให้พี่เอกินด้วยนะจ๊ะ อิอิ
ไม่ต้องเผื่อพี่หนิงนะ..เพราะว่าพี่อิ่มแย้ว..อิอิ
555+ ขำพีเอกะกั้ง
กั้งว่าแต่ทำต้มยำแล้วอย่าลืมเอาไปฝากให้พี่เอกินด้วยนะจ๊ะ อิอิ
ไม่ต้องเผื่อพี่หนิงนะ..เ ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-4-26 14:52

อิอิ แต่พี่ชอบกินต้มยำปีกไก่ ไม่ชอบกินต้มยำปีกจมูกอ่ะ 55555
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
กั้งจาเก็บไว้เหรอ เด๋วโดนเอาไปทำคุณไสย์นะ (ทุกฝีเข็ม ทุกเส้นไหม คิคิ ละครจบไปนานละ ยังเล่นไม่เลิก)

หมอเค้าคงไม่คืนให้อ่ะคัฟ  ลองขอหมอดูจิ คิคิ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-27 21:12:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ส่วนของพี่ไม่สโลบครับ จะมีฮั้มพ์นิดๆตรงสันด้านบน อิอิ

อย่าบอกว่าจะเอากลับไปทำต้มยำกินนะ 555555[quote][/quote
]

555555555 ^^ พี่เออามากมาย อ่านแล้วต้องขำก๊าก ก เลยพี่

ขอคุนขร่ะ จมุกพี่โด่ง สวยธรรมชาติ จังขร่ะ สวยๆ คอนนี้ยุบไปเยอะยังขร่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-27 21:19:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ๆ ขร่ะ แล้วอย่างนัตตี้ นี่ มีหน้าที่กลม แล้วตาโตพอสมควรเลยขร่ะ

ชั้นตาหนาด้วย เปนคนหน้าดุอ่าขร่ะ อยากให้หน้าดูหวานขึ้น

พี่ว่าอย่างนัตตี้นี่น่าจะทำทรงสโรป หรือ ไม่สโรปถึงจาเข้ากับหน้าดีขร่ะ

ช่วยแนะนำหน่อยขร่ะ
ถ้าอยากหน้าหวาน น่าจะเป็นทรงสโลปนะครับ

แบบไม่สโลป ส่วนตัวพี่คิดว่า มันเหมาะกับหน้าผู้ชายมากกว่า

เพราะ พี่เคยทำมาแล้วทั้ง 2 แบบ ครับ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-29 04:30:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วปัจจุบันพี่ทำแบบไหนอ่าขร่ะ

พอดีนัตตี้ ยังดูไม่ค่อยเปนอ่าขร่ะ  
แล้วปัจจุบันพี่ทำแบบไหนอ่าขร่ะ

พอดีนัตตี้ ยังดูไม่ค่อยเปนอ่าขร่ะ  
ต้นฉบับโพสโดย Nutty เมื่อ 2009-4-29 04:30

ถ้าถามพี่  ปัจจุบันเป็นแบบไม่สโลปครับ

2 ครั้งก่อน เป็นแบบสโลป หน้าหวาน ไม่ชอบอ่าครับ

แบบไม่สโลปจะดูหน้าเข้มกว่า
ทำแล้วมาให้ดูบ้างนะคะ
เฮ้ออยากทำจมูกเพื่อนๆพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ
I guess that to get the <a href="http://bestfinance-blog.com/topics/home-loans">home loans</a> from banks you ought to have a good reason. Nevertheless, once I have got a small business loan, because I was willing to buy a bike.
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้