ดู: 1093|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก น้องหมีอยากแนะนำที่ GangnamClinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อน้องหมีนะคะ ตอนแรกน้องก็ยังไม่กล้าที่จะทำพอดี

น้องเลยค้นหาดูใน google ก็เจอเว็บไซต์ของ GangnamClinic

ตอนแรกก็แปลกใจว่าที่เกาหลีมาเปิดคลินิกในไทยจริงเหรอ

น้องก็เลยโทรไปสอบถาม พี่ๆ ให้คำปรึกษาและแนะนำดีมากๆ เลยค่ะ

น้องก็ยังไม่แน่ใจนะคะ วันนั้นน้องมีธุระไปแถวสยามพอดี

น้องก็เลยคิดว่าแวะไปที่ร้านดูสักที ไปดูว่าเค้าใช้สิลิโคนอะไร

และปลอดภัยไหม และจะสวยจริงไหม ที่นั่นบรรยากาศดีมากๆ เลยค่ะ

พี่ๆ เค้าเอา port ของคนไข้ที่มาทำให้ดูนะคะ เป็นภาพก่อนทำและหลังทำ

สวยเป็นธรรมชาติจริงๆ ค่ะ และพี่เค้าก็เอาสิลิโคนเกาหลีมาให้ดู

มันบิดได้ด้วยนะคะ ไม่หัก ไม่งอ ไม่คด เลยล่ะคะ น้องชอบมากจริงๆ ค่ะ

และแล้วน้องก็ตัดสินใจนัดวันเวลาเข้ามาทำค่ะ ตอนน้องหมีก่อนทำ

จมูกน้องหมีจะบานนิดๆ นะคะ และดั้งจะไม่ค่อยมีจริงๆ ค่ะ แบบนี้ค่ะ

น้องลืมให้พี่เค้าช่วยเก็บภาพตอนระหว่างทำไว้ แบบว่าตื่นเต้น ทำอะไรไม่ถูก

ลืมไปหมดเลยค่ะ แต่ก็ได้ให้พี่เค้าช่วยเก็บภาพ ในวันที่น้องเค้ามาตรวจหลังจากที่ทำเสร็จไปแล้วนะคะ

หลังจากตอนทำเสร็จอาการบวมน้อยมากเลยค่ะ แทบจะไม่มีเลย

น้องว่ารู้สึกดีจริงๆ คิดไม่ผิดที่มาทำที่นี่นะคะ และน้องก็ยังแนะนำเพื่อนๆ หลายๆ คน

ให้เข้ามารับคำปรึกษาก่อนทำด้วยค่ะ เพราะถึงน้องจะทำมาดีแล้ว แต่เพื่อนๆ ก็ต้องมาให้คำปรึกษาก่อน

ว่าจะทำแบบไหนยังไง ที่นี่บริการให้คำปรึกษาดีมากๆ ทั้งก่อนทำ และหลังทำเลยล่ะคะ

มาดูภาพกันค่ะ อยากเห็นแล้วใช่ไหมคะ ว่าจมูกน้องเป็นยังไงบ้าง อิๆ

ต้องขอบคุณที่เข้ามาอ่านรีวิวของน้องนะคะ เป็นยังไงบ้างคะสวยขึ้นบ้างไหม

น้องก็ไม่ค่อยอยากจะชมตัวเอง แต่คิดว่าเราควรจะมั่นใจในตัวเองจริงไหมคะ

สรุปว่าชอบค่ะเลิฟเลย^^

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-14 12:49:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆ ค่ะ คุณ panarin
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-14 12:49:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆ ค่ะ คุณ maikomgrit
ราคาเท่าไหร่ค่ะ ทำอะไรบ้างจระ
ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้