ดู: 1568|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับคุณหมอมนัส เมโกะคลินิก หลังจมูกโดนกระแทกจากอุบัติเหตุ !!!

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ผมชื่อ เจเจ นะครับ วันนี้เจเจอยากจะมาแชร์ประสบการณ์ทำจมูก ให้เพื่อนชาวดั้งโด่งได้ดูกันครับ ก่อนทำเจเจเป็นคนมีพื้นฐานจมูกที่ค่อนข้างใหญ่ จมูกมีฮัมพ์ และดูบวมๆ ตอนแรกก็ไม่เคยคิดที่จะทำจมูกเลยเพราะพอใจกับจมูกของตัวเองอยู่แล้ว และคิดว่ามันไม่ได้เป็นปัญหาใหญ่อะไร จนมาวันนึงเจเจประสบอุบัติเหตุทางรถยนต์ แล้วจมูกของเจเจเกิดการกระแทกอย่างรุนแรง หลังจากนั้นก็รู้สึกว่าจมูกมันบวมๆ ไม่เป็นรูป ไปหาหมอที่รักษาตัวตอนเกิดอุบัติเหตุก็ไม่หาย เลยตัดสินใจที่จะเข้ามาปรึกษาคุณหมอมนัส ที่เมโกะคลินิก เล่าปัญหาให้คุณหมอฟัง แล้วคุณหมอก็บอกว่ามันไม่ใช่ปัญหา จะแก้ไขให้หล่อกว่าเดิมอีกๆ 555+  
เจเจเสริมจมูกและตะไบฮัมพ์นะครับ ตอนนี้พอใจกับจมูกใหม่มากๆ เพราะทรงสวยมากๆ ไปไหนก็มีแต่คนทักว่าดูดีขึ้น

รูปก่อนทำ สังเกตดีๆจะเห็นว่าจมูกมีฮัมพ์ และใหญ่มากกกกก

รูปนี้เป็นรูปหลังจาก ที่ประสบอุบัติเหตุ บวมมากๆ

รูปหลังทำจมูกกับคุณหมอมนัสที่เมโกะคลินิก ครบ 25 วันแล้ว ยังบวมอยู่นิดหน่อย แต่ทรงสวยมากๆ พอใจมากๆ จมูกไม่มีฮัมพ์แล้วด้วย

มาอัพเดตรูปให้ดูบ้างนะคะ
เข้ากับหน้ามากๆ ดูดีขึ้นจริงๆ
ดูดีมากค่ะ ยินดีด้วยน้าาาา ^^

ราคาเท่าไหร่อ่ะคับ
จมูกสวยจัง ราคาเท่ารัยคะ รอคิวนานไหมคะ
หล่อมากเลยไอ้น้อง เดิมก็หล่อ ใหม่ก็หล่อ บร๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้