ดู: 1918|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ทำตาสองชั้นมาแล้วไม่เท่ากันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเราไปทำตาสองชั้นมาประมาณวันที่ 22 ธันวา 2557ค่ะ
นี่ก็ประมาณ4เดือนแล้วค่ะ ตาเรายังเป็นแบบนี้อยู่เลย

มันมีโอกาสที่จะยุบอีกมั้ยคะ?

ปล.ทำที่ยันฮีมาค่ะ ตอนเค้านัด 1 อาทิตย์เราไปมา ก็บวมแค่ข้างเดียวแบบนี้เลย
แต่ว่าหมอบอกว่าต้องรอให้มันยุบตัว
หลังจากนั้นเค้านัด1 เดือน เราไมไ่ด้ไปแล้วค่ะ
ตอนนี้เค้ายังจะรับแก้ให้เราอยู่มั้ยคะ T^T
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-29 15:57:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พรน ตอบกลับเมื่อ 2015-4-27 23:34
ทำกับหมออะไรหรอค่ะ

หมอวิทวัสยันฮีค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-27 22:35:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลืมบอกค่ะว่าทำแบบเย็บ3จุด
ทำกับหมออะไรหรอค่ะ
ดูจากรอยแผล เห็นชัดเจนว่า ..ไม่เท่ากัน
ลองเข้าไปให้คุณหมอดู ดีกว่านะคะ..เท่าที่ดูจากรูป
สาเหตุที่ไม่เท่ากันเกิดจากการเย็บของคุณหมอนะ.
สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้จ้า..
สู้ๆ นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่าาาา
yves.friend ตอบกลับเมื่อ 2015-4-29 15:57
หมอวิทวัสยันฮีค่ะ

เราก็ทำค่ะ คุณหมอคนเดียวกันเลยค่ะ
เราก็ทำแบบเย็บ3จุดนะคะ ไม่เป็นแบบนี้อ่ะค่ะ ของเราเรียบเหมือนไม่ได้ทำตามาเลย ยังไงไปปรึกษากับคุณหมอดีนะคะ ลืมบอกเราทำผ่านเอเจนซี่แถวทองหล่อค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้