ดู: 1810|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูก(แก้) โดยใช้ ซิลิโคน+ไขมัน ตัวเอง หมอ ชลทิศ ธีรพรการแพทย์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dechapat เมื่อ 2015-4-26 19:33

สวัสดีครับ ชื่อ อาร์ท นะครับ ผมเคยทำจมูกมาก่อนแล้ว 1 ครั้ง ซึ่งมันเอียง ผมเลยหาข้อมูลว่าจะทำยังไงให้ไม่เอียงอีก แล้วผมไม่ชอบให้มันเป็นแท่ง ซิลิโคน มันเห็นชัดเลยว่าทำมา แต่ก็อยากให้มันโด่ง เลยลองถามพวกผู้ใหญ่และพวกพี่ๆในวงการ พวกเค้าก็เลยแนะนำให้รู้จักกับคุณหมอ เราก็เลยแอบหาข้อมูลก่อน ชื่อเสียงท่านเป็นที่รู้จักมาก แต่ราคาก็เอาเรื่องอยู่ แต่เราคิดว่าจะทำทั้งทีก็ต้องทำให้มันจบเลยดีกว่า ดีกว่ามานั่งเสียเวลาเสียเงิน นั่งแก้ไม่จบไม่สิ้น รีวิวเลยดีกว่า พูดเยอะไปล่ะ5555.   รูปนี้คือ จมูกเดิมครับ เห็นชัดมาเอียง และเป็นแท่ง   รูปนี้เพิ่งทำเสร็จเลยครับ ผมสงสัยอยู่1อย่างหลังทำเสร็จ ว่าทำไมถึงไม่มีรอยช้ำใต้ตา เลยถามคุณหมอ หมอบอกว่ามันเป็นเทคนิคของแต่ล่ะคน ซึ่งมันไม่มีรอยช้ำใต้ตาเลย วันที่4 เอาเฝือกออกแล้ว ช้ำและบวม แถวๆจมูกนิดหน่อย ออกไปไหนมาไหนได้สบาย 7 วัน.   ด้านข้างบ้าง 2อาทิตย์     เปรียบเทียบกันไปเลย.   ส่วนตัวชอบจมูกใหม่มาก เพราะ ผมบอก หมอ ให้ดูโหว้งเฮ้ง รวยๆ ด้วย ซึ่งหมอก็ขึ้นชื่อด้านเสริมโหว้งเฮ้งด้วย.    ส่วนเรื่องราคาผมก็ขอราคามาให้เลือกได้เลยครับ35000 ซิลิโคนเกาหลี                          55000 ซิลิโคนนิ่มญี่ปุ่น   / งานแก้                   75000 ซิลิโคนอเมริกา นิ่มพิเศษ / ไขมันตัวเอง ยังไม่เคยทำจมูก              95000 ไขมันตัวเอง งานแก้                 150000 ไขมัน + ซิลิโคน                    200000 ไขมัน + ซิลิโคน งานแก้.          250000 งานแก้ ทุบกระดูกฮัม ไขมัน + ซิลิโคน.       ปล.ผมคิดว่าในเมื่อทำเคส ซิลิโคน+ไขมัน ซึ่งเป็นงานยากมาก แล้วออกมาได้สวยแบบนี้ ซิลิโคนธรรมดา ก็คงสวยไม่แพ้กัน.        ส่วนท่านที่สนใจลองสอบถามรายละเอียดได้เลยครับ  สนใจติดต่อสอบถามได้ที่ 092-4959-355 / 082-998-9860 พี่หมอต้าร์ การันตีร์ ไอดีไลน์ mortarguarantee พิเศษเราดูแลลูกค้าแบบVIP+++สายงานนี้เราให้น้องอาท นายแบบ วินมอไซร์ที่ฮิตฮอต 2015 คอยดูแล ขอรวยเวอร์สวยเวอร์ ต้องทีมงานการันตีร์.            หรือติดตามได้ทาง IG:artboysza  ครับ

2015-04-23-15-23-12_deco.jpg (569.03 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

พ่อวินสุดหล่อนี้เอง โอเคเลยอาร์ท
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้