ดู: 1305|ตอบกลับ: 2

[เสริมคาง] รีวิวทำจมูกกับคาง คุณหมอธนยศ

[คัดลอกลิงก์]
มารีวิวทำคางกับแก้จมูกกับคุณหมอธนยศค่ะ

เริ่มจากจมูกเคยทำมาแล้วแต่ตรงดั้งสูงไป เลยตัดสินใจแก้ พอดีมีเพื่อนทำกับที่DRT Clinic แล้วออกมาสวย ดูธรรมชาติ เลยตัดสินใจทำค่ะ และก็อยากทำคางอยู่แล้วเลยตั้งใจว่าเจ็บทีเดียวเลย ทำรอบเดียวเลย คางกับจมูก ก่อนแรกก็โทไปนัดพี่ผู้ช่วย ว่าจะเข้าไปปรึกษาเรื่องแก้จมูก วันที่เข้าไปก็เข้าไปคุยว่าอยากลดความสูงตรงดั้งและเพิ่มความโด่งตรงปลายให้ทรงสวยขึ้น คุณหมอก็ดูจมูกแล้วบอกว่าอาจเพิ่มได้อีกไม่มากค่ะ เพราะคุณหมอจะเน้นเรื่องความปลอดภัยเป็นหลัก แต่คุณหมอจะเพิ่มปลายหยดน้ำให้จะทำให้จมูกดูสวยขึ้น ส่วนคางก็เน้นแบบพอดีไม่ยาวเว่อร์จนเกินไป จากที่ได้พูดคุยกับคุณหมอ ก็รู้สึกโอเคร น่าจะเป็นไปได้ในแบบที่เราต้องการ และมั่นใจว่าคุณหมอต้องทำออกมาสวยแน่ๆ เพราะเหนเพื่อนที่ทำมาก็ดูสวยเป็น ธรรมชาติเลย ก็เลยตัดสินใจทำที่นี่ ถึงวันผ่าตัดจริงตื่นเต้นมาก ขนาดยานอนหลับ ก็ไม่ทำให้หลับได้ค่ะ สรุปตื่นตลอดการผ่าตัดค่ะ ตอนนั้นไม่รู้สึกกลัวเลย รู้สึกลุ้นตลอดว่าจะออกมาสวยไหม ตรงไหม เบี้ยวไหม จนเสร็จ พี่ผู้ช่วยก็เอากระจกมาให้ดูค่ะ ลุกขึ้นมาแบบมึนๆ แต่ตอนนั้นหน้าบวมมากค่ะ ยังดูไม่ค่อยออก แต่รู้สึกได้ว่าจมูกได้ทรงแบบที่ต้องการ ตอนนี้ยุบหมดแล้ว จมูกไม่โด่งเว่อมากทรงสวยธรรมชาติ ส่วนคางก็โอเครตามที่เราตั้งใจไว้ค่ะ ถ้าเพื่อนๆกำลังตัดสินใจจะทำก็ลองเข้าไปปรึกษาได้นะคะ ที่ชอบที่นี่เพราะว่าคุยได้ว่าอยากได้แบบไหน คุณหมอกับพี่ผู้ช่วยใจดี ที่สำคัญเน้นเรื่องความปลอดภัยด้วยค่ะ

โพสต์ 2015-4-16 16:14:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คางสวย
ปากสวย
จมูกสวย
ขอดูรูปโดยรวมทั้งหน้าด้วยค่ะ คงจะเริศเลอ
โพสต์ 2016-6-26 19:52:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คางสวยมากเรากพจะไปทำคางกะหมอธนยศอยุ่เร้วๆๆนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้