ดู: 1464|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมจมูกเสริมคาง กับคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ

วันนี้เรามารีวิว ประสบการณ์ เสริมจมูกและคาง ที่คลินิก แถวทองหล่อ
โดยคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ ค่ะ
คลินิกชื่อ absolute beaute clinic ค่ะ

เราติดต่อจากสาขาระยอง แต่ถ้าจะทำกับคุณหมอชาติชาย ต้องไปผ่าตัดที่ สาขาทองหล่อค่ะ
เราก็โอเคค่ะ ที่จะต้องเดินทางไปทำที่สาขาทองหล่อ  ถ้าได้ทำกับคุณหมอชาติชาย  เพราะตั้งใจจะทำกับคุณหมอชาติชายเท่านั้นค่ะ

ตอนแรกที่ติดต่อสาขาระยอง ( เปิดใหม่ ) เราคิดว่าหมอชาติชาย มาผ่าตัดที่สาขานี้ด้วยค่ะ เพราะเราทำงานอยู่แถวนี้ค่ะ
เราทำราคาตอบนี้นะค่ะ

แก้จมูก เสริมใหม่ซิลิโคนอเมริกา ราคาที่จ่ายไป 55000
เสริมซิลิโคนคาง 25000 ค่ะ

ได้ส่วนลดจากสาขาเปิดใหม่เล็กน้อยค่ะ

อาการเขียช้ำใีค่ะ  แต่คาง เนียนมากค่ะ ไม่มีรอยเขียวช้ำเลยค่ะ  จมูกนี้แบบว่า เขียวช้ำเยอะหน่อยค่ะ
แต่หลังทำครบอาทิตย์เราก็ประคบเย็น ผ่านไป 2 อาทิตย์ก็หายหมดค่ะ

อาการตามรูปนะค่ะ  ใส่รายละเอียดวัน ไปในรูปละคร้าาาาา

ก่อนทำค่ะ

อาการหลังทำค่ะ

ก่อนหลัง 21 วันโดยประมาณค่ะ

ทำไมถึงแก้จมูกคะ?
จมูกอันเดิมก็ไม่ได้ดูแย่อะไรนะคะ
คางสวยมากกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้