ดู: 442|ตอบกลับ: 0

[ปากบาง] ++รีวิวทำปากบางมาได้สองวันแล้วค่ะแต่กินไรไม่ได้เลยทำยังไงดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะพี่น้องชาวดั้งโด่งที่น่ารักทุกๆท่าน (พุดเหมือนมาหาเสียงเลย55) คือว่ามีเรื่องจะรบกวนปรึกษาหน่อยนะคะ พอดีเมื่อวานได้คิวไปทำปากบน - ล่าง มาค่ะ ตัดสินใจทำกับคลีนิคแห่งนึงเห็นจากรีวิว ทำออกมาสวยมากๆค่ะ ศึกษาอยู่นานเลยตัดสินใจทำที่นี่ ต้องบอกก่อนนะคะว่าก่อนหน้านี้ฝันว่าจะทำอีกคลีนิคนึงค่ะ แต่ตอนนี้ราคาเพิ่มสูงเกินจนน่าใจหาย สุ้ราคาไม่ไหวจริงๆค่ะ เราเลยตัดสินใจทำที่นี่ ก่อนทำคุณหมอถามว่ามีแบบที่เราอยากได้มั้ย ก็เลยเอารูปใบเฟิร์นให้คุณหมอดูค่ะเพราะเป็นแบบที่เราฝันไว้ คุณหมอที่นี่ใจดีนะคะ อารมณ์ดี ตอนทำยังอุตส่าชวนเราคุยอีก 555 แต่เราคุยไม่ได้ ทำให้เราไม่เกร็ง ไม่เครียดเลย ใช้เวลาทำนานพอสมควรค่ะ เพราะทำทั้งบนและล่าง ทำเสร็จแอบตกใจหน้าตัวเองนิดนึงค่ะ พูดไม่ได้ ปากชา หมอห้ามไใม่ให้พูดมาก อิอิ แต่มีปัญหาทีอยากจะรบกวนสอบสามผู้ที่เคยทำปากมาก่อนนะคะ ว่าเวลาทานอาหารทำยังไงดี ทานอะไรไม่ได้เลยค่ะ ขนาดดื่นน้ำ จากหลอดยังเจ็บเลย TT ขอคำแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆนะคะ เดี๋ยวจะมารีวิวให้ดูอีกเรื่อยๆนะคะ

ก่อนทำนะคะปากบนเป็นปากคว่ำค่ะเวลาไม่ยิ้มจะดูหน้าบูด ส่วนปากล่างห้อยและหนาค่ะ TT

ก่อนทำนะคะปากบนเป็นปากคว่ำค่ะเวลาไม่ยิ้มจะดูหน้าบูด ส่วนปากล่างห้อยและหนาค่ะ TT

หลังทำวันที่ 1 ค่ะ

หลังทำวันที่ 1 ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้