ดู: 2135|ตอบกลับ: 9

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] เพื่อนๆฉีด Botox กับ filler ที่ไหนกันบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง เราเป็นคนมีปัญหาเรื่องกรามใหญ่กับคางสั้นค่ะ เลยทำให้ดูหน้ากลม เลยฉีดทั้ง botox และก็ filler เพื่อนให้หน้าดูเรียวยาวขึ้นค่ะ

เราเคยฉีดทั้ง botox กับ filler มาหลายที่แล้ว บางที่ก็เวิร์ค บางที่ก็ไม่เวิร์คเลย
เคยฉีด botox มาทั้ง ของเกาหลีและเมกาคะ ปัญหาที่เคยเจอคือทั้งฉีดแล้วไม่ลงเลย หรือ ลงไม่หมด และ ก็ฉีดแล้วลงแต่ไม่เท่ากัน (อันนี้มีใครพอทราบสาบสาเหตุมั้ยคะ?)   
ส่วน filler ที่เคยฉีดมาก็ สลายเร็วมากกก (หมอให้เราฉีด dermalax อะคะ) ตอนแรกก็สวยค่ะ แต่ยุบไวมาก   เราก็ไปเติมเรื่อยๆ พอรู้สึกว่ามันเริ่มยุบก็ไม่เติมคะ ประมาณ สองเดือนโดยเฉลี่ย (มันเร็วไปมั้ยคะ)  เราไม่ได้ออกกำลังกายหนัก ไม่ดื่มเหล้า ไม่อบซาวน่าค่ะ ขนาดไดร์ผมยังเอียงหน้าหนี (กลัวยุบค่ะ)

อยากถามเพื่อนๆว่า มีที่ไหนหรือคลีนิคไหนที่เพื่อนๆคิดว่าดีบ้างไหมคะ อยากให้ช่วยแนะนำและแชร์ประสบการณ์กันคะ ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นนะคะ

โพสต์ 2015-4-10 17:42:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่ดูแลที่ Poss clinicคะ
ลองเข้าไปตามเพจดูนะคะ
ช่วงนี้มีโปร Botox fillerต้อนรับสงกรานต์อยู่ค่ะ
ปล.ฝีมือคุณหมอเป๊ะมาก เลยกล้ามาบอกต่อค่ะ
โพสต์ 2015-4-25 15:05:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เริ่มดื้อยาแล้วหรือเปล่างะ ? เลยแบบหายเร็วอะไรแบบนี้
โพสต์ 2015-5-26 01:22:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราเคยฉีดBotoxกับหมออ้วน ก็โอนะค่ะ ราคาก็ไม่แพงมาก หลังทำก็ไม่มีอาการบวมซ้ำเหมือนฉีดกับคลินิกต่างๆ ผลดีได้ออกมาดีมากเลยค่ะ ลงเข้าไปดูรายละเอียดก่อนก็ได้นะค่ะ เผื่อสนใจค่ะ http://www.ruk-khunclinic.com/
โพสต์ 2015-5-26 10:15:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เก๊าฉีดโบท็อกที่ดรีมคลินิก โปรถูกดี ฮี่ๆ เห็นผลชัดด้วยค่ะ
เก๊าใช้โบของนาโบตะอ้ะ โอเคมาก ๆ โรยยย
โพสต์ 2015-10-30 16:53:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอแนะนำคลินิก เดอซีเคร็ท ค่ะราคาไม่แพงคุณหมอจบจาก
บอสตัน ยูนิเวอร์ซิตี้ เป็นอาจารย์แพทย์ที่(รามา)ค่ะเป็นน้องของ
(ดารากิ๊ก มุยุริญ)คุณหมอชื่อ มริญญา โทรมาสอบถามได้ที่เบอร์
02-910-2955
www.dsecretclinic.com
โพสต์ 2015-12-23 11:25:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็หน้ากลมนะเราก็ฉีด Botox และ Filler เหมือนกัน Botoxเราเลือกใช้ยี่ห้อดิสพอตเพราะอยู่ได้นาน 6-8 เดือนและราคาสบายกระเป๋ามากส่วน Fillerเราใช้เดอมาวิทอยู่ได้นาน8 ด.-1 ป.และมันคุ้มมากเพราะคางเราสั้นมากหมอแนะนำให้ฉีดถึง 4cc เราคิดว่ามันจะแพงแต่ไม่เลยยิ่งซื้อยิ่งถูกและคุณภาพดียาผ่าน อย. ทุกตัวเราชอบมาก
โพสต์ 2017-4-6 08:13:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้เรามีโปรโมชั่นต้อนรับสงกรานต์มาแนะนำค่ะ คลินิคอยู่ที่บางแสน หมอดีดี๊ มือเบาและชำนาญ เลือกเป็นลูกค้าTop VIP สามารถทำTreatment ทำหน้าทำตัว โบทอค ฟิลเลอร์ ร้อยไหม ฉีดผิวหน้าขาวใส ยกกระชับหน้าด้วยคลื่นอัลตราซาวน์Smaz(Hifu) จ่ายเพียงครั้งเดียวคุ้ม สามารถทำทั้งหมดนี้ได้ตลอดชีพ โปรนี้เฉพาะเดือนเมษานี้เท่านั้นนะสนใจปรึกษาได้ค่ะ 084-783-4687
โพสต์ 2017-4-7 09:26:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สอบถามข้อมูลหน่อยค่ะ
SBOBET
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้