ดู: 7630|ตอบกลับ: 68
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ชีวิตดี๊ดีหลังเสริมหน้าอกที่มาสเตอร์พีซคลินิก บอกลาคัพเอแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

บิวเป็นคนที่ไม่ค่อยมีความมั่นใจเลย หน้าอกไข่ดาว เพื่อนๆ ชอบล้อ กว่าจะแต่งตัวออกจากบ้านแต่ละที มีปัญหากับการใส่เสื้อผ้าตลอด ถ้าชุดไหนเป็นสายเดี่ยว ต้องนั่งยัด Sabina รู่นซุปเปอร์ดูม เวลาถ่ายรูปก้อต้องคอยเช็คไม่ให้เห็นหน้าอกชัดๆ เพราะมันแบนมาก และนี่คือเหตุผล ที่ซักวันฉันจะมีนม !!

ตอนสมัยคัพ A TT TT

ตัดสินใจทำที่มาสเตอร์พีช คลินิกค่ะ เพราะเพื่อนเคยเข้ามาทำศัลยกรรมที่นี่ ก็บอกว่ามีเสริมหน้าอกด้วยเลยเข้ามาปรึกษา ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอ คุณหมอให้คำแนะนำดีมากค่ะ

สรุป เราเลือก ซิลิโคนทรงหยดทรงกลม 300 CC  ผ่าใต้ราวนม  ใส่ซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อ
หลังทำนมไป 1อาทิตย์ หน้าอกจะยังรู้สึกตึงและชาอยู่นะค่ะ ทางคลินิกนัดมา Follow Up เพื่อติดตามผล ว่าหน้าอกเราเป็นอย่างไรบ้าง พอได้ลองใส่เสื้อผ้าที่ตัวเองใส่แล้วไม่สวย ใส่อีกทีรู้สึกดี๊ดี ลองเปลี่ยนชุดไปหลายรอบเลย ยืนอยู่หน้ากระจก ส่องกระจกบ่อยมาก 5555

หลังจากนั้น ก็เข้าไปเลเซอร์ แผลตรงใต้ราวนมที่คลินิกค่ะเพื่อแผลจะได้หายเร็วขึ้นค่ะ (ที่คลินิกเค้าดูแลเลเซอร์แผลให้ฟรีด้วยสำหรับคนที่ผ่าตัดเสริมหน้าอก ดีมากพูดเลย)  ตอนนี้ ทำมา 1 เดือนกว่าแล้ว  ความรู้สึกในตอนนี้ ทำให้เรามั่นใจขึ้นเยอะเลย แล้วหน้าอกตอนนี้ดูเป็นธรรมชาติมาก

Beauty.JPG (77.88 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ดูดีมากค่ะ สวยมากกก ใส่เสื้อผ้าโอมากค่ะ ^^

น่ารักมากเลยจ้ะ  เซกซี่ขึ้นนะ
ราคาเท่าไรจ๊ะ ดูหุ่นดีขึ้นเยอะเลย
ตกลงทำทรงหยดน้ำ หรือทรงกลมเหรอคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-11 14:58:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mydiew ตอบกลับเมื่อ 2015-4-10 15:41
น่ารักมากเลยจ้ะ  เซกซี่ขึ้นนะ

ขอบคุณค่ะ ^^
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-11 15:04:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
meawtoob ตอบกลับเมื่อ 2015-4-10 16:03
ราคาเท่าไรจ๊ะ ดูหุ่นดีขึ้นเยอะเลย

ขอบคุณนะคะ บิวทำมา 69,000 บาทรวมดมยาโดยวิสัญญีแพทย์ค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-11 15:06:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nachathrone ตอบกลับเมื่อ 2015-4-10 18:07
ตกลงทำทรงหยดน้ำ หรือทรงกลมเหรอคะ

บิวทำทรงกลมค่ะ :)
69,000 ราคารวมทุกอย่างแล้วใช่ไหมคะ
อกสวยจัง เห็นแล้วอิจฉามากๆๆ อยากทำเหมือนกาน
อกสวย หุ่นเฟิร์ม ดูดี แต่ทำอกมาเท่าไหร่ค่ะ อยากๆๆๆทำค่ะ
อกสวย ราคาเท่าไหร่ค่ะ
อกสวย หมวยน่ารัก ชอบค่ะ อยากทำ
เซ็กซี่ขึ้นเลย
อกอึ๋ม สวยมาก
สวยจริง อกฟู ชอบมาก
ประมาณราคาทำมาเท่าไหร่  
อกสวยตาหวานมากๆๆ
เราก็ทำที่นี่ค่ะ ดีมากๆ คอนเฟิร์มเลย
อกสวยงามมาก เห็นแล้วอยากทำ อยากอัพแบบนี้บ้าง ช่วยบอกหน่อยน้า
สวยงามจ้า แพงไหมจ้ะ
ทำที่ไหนมาจ้ะ สวยงามมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้