ดู: 2045|ตอบกลับ: 1

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ดูดไขมันต้นขา กับหมอบอยมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ เพื่อน ๆ ทุกคน วันนี้เรามารีวิวดูดไขมันต้นขาด้วย เวเซอร์ ที่ต้นขา
ที่ทองหล่อค่ะ YB holistic clinic กับคุณหมอบอยค่ะ

เราทำราคาเหมาได้ 99000.- ทั้งทั้งรอบขา ไม่จำกัดไขมัน ไม่จำกัดจุด  ทำหนึ่งครั้ง ดมยาสลบทำค่ะ
ตอนทำไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ  พอทำเสร็จก็ ไม่ต้องพูดค่ะ โดนไปทั้งขาขนาดนั้น

คัยบอกว่าไม่เจ็บค่ะ เป็นไปได้หรอ เราก็ไปทำเพราะนี้แหละ  คนบอกว่าไม่เจ็บเลย  ชิว ๆ
ชิวอะไรละค่ะ  เจ็บสุด ๆ ค่ะ  เดินไม่เป็นเลยค่ะ

มาดูรูปนะค่ะ ก่อนทำ

เก็บรูปไว้ที่น้องห้องผ่าตด ถ่ายไว้ให้ดูหลังดูไปข้างนึงค่ะ  อัสจรรย์ยิ่งค่ะ

หลังทำ 2 วันค่ะ  พุ่นเลยค่ะ  ไอ้ที่ ชาว ๆ ใหญ่ๆที่ติดไว้คือรอยเปิดแผลทั้งหมดค่ะ

และหลังผ่านไป 1 เดือนค่ะ ชีวิต ดีดี๊......

ก่อนหลังค่ะ

โพสต์ 2015-4-4 10:47:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นผล เลอค่า มากค่ะ ขาเล็กลงเลย

สอบถามค่ะ เจ็บมากมั้ยค่ะ เดินไม่ได้อยุ่กี่วัน
อยากทำมั้ง ไรมั้ง ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้