ดู: 1092|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกครบ 8 วัน อยากบอกว่าชอบมากๆๆเลยค่ะจากที่เคยดั้งหัก..ปลายจมูกหนา..บีบีคลินิคเรียกความมั่นใจกลับคืนมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเราชื่อเอ๋ค่ะ..อายุ 35 ปี เราเกิดมาพร้อมกับดั้งอันน้อยนิดแถมปลายจมูกยังหนาแล้วก็ใหญ่อีก..ไม่ค่อยมั่นใจเลย..แต่วันนี้ชีวิตรเราเปลี่ยนไป..มีความมั่นใจมากขึ้นเยอะมากๆๆใครเห็นก็ทักว่าไปทำไรมาทำไมสวยขึ้น..อิอิ..แอบปลื้มไปดิ..เพื่อนๆที่มีปันหาแบบเรา..ลองไปที่บีบีคลินิคสิคะรับรองไม่ผิดหวังค่ะ เราเลือกที่นี่เพราะเห็นรีวิวแล้วชอบมากๆคุนหมอทำออกมาได้สวยจิงๆเราจึงตัดสินใจได้ไม่ยากค่ะเมื่อตัดสินใจแล้วก็โทรไปคลินิคเลยค่ะสอบถามราคา และก็รายชื่อคุนหมอค่ะ พี่เจ้าหน้าที่บริการดีมากๆค่ะประทับใจค่ะเราได้คิววันที่ 25 มีนา 58 ค่ะ.ทำกับคุนหมอ วิฑูสินี อยู่ดี ค่ะ จมูกเราใช้สิลิโคนอเมรริกา เกรด A+ แบบนิ่มพิเศษค่ะราคา 15900+ค่ายา650=16550 ค่ะมาดูกันเลยค่ะว่าหนังหน้าก่อนทำเป็นเช่นไร.. นี่หน้าก่อนเข้าห้องผ่าตัดค่ะ ตอนนี้ออกจากห้องผ่าตัดทันทีค่ะ วันที่ 1ค่ะบวมแต่ไม่ช้ำค่ะ วันนี้ 2 วันแล้วค่ะปลายจมูกใหญ่มากๆแอบนอยส์ค่ะว่าทำไมใหญ่จังแล้วจะสวยมั๊ยเนี่ยเรา เข้าวันที่ 3 เริ่มบวมเยอะขึ้นแต่เราชอบที่มันไม่เขียวช้ำเลยค่ะคุนหมอทำดีมากมือเบาสุดๆค่ะ วันที่ 4 เอาพลาสเตอร์ออกละเริ่มยุบลงแล้วค่ะดีใจสุดๆๆ มาถึงวันที่ 5 ยุบลงเรื่อยๆค่ะแต่ดูยังไงปลายก็ยังใหญ่อยู่ดี..แอบนอยส์อีกแล้วค่ะ 6 วันแล้วค่ะเริ่มเห็นแววสวยละคะ..อิอิ และแล้วก็มาถึงวันที่คุนหมอนัดค่ะครบ 7 วันแล้วขอแต่งหน้าสวยๆไปอวดคุนหมอสะหน่อย..อิอิ..ปลายจมูกเริ่มเล็กลงบ้างละเริ่มหลงรักจมูกสะแล้วสิ รูปนี้ครบ 8 วันค่ะ 2/4/58เริ่มเห็นสันจมูกแล้วปลายจมูกที่ว่าหนาใหญ่เริ่มเรียวพุ่งแล้วค่ะดีใจสุดๆเลยค่ะ เป็นไงบ้างคะเพื่อนๆช่วยวิจารณ์ด้วยนะคะ...
ดูเนียนสวยเป็นธรรมชาติมากค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-2 19:42:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนมากๆค่ะ..
ปลายพุ่งมากเลย สวยมากๆจ้า
สวยค่ะ รอยุบอีกหน่อยจ้า
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-10 10:20:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้