ดู: 658|ตอบกลับ: 1

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] เนรมิตหน้าท้องแบนราบ โดยไม่ต้องรอ ไม่ต้องเหนื่อย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ทุกคน มีมี่เองค่ะ เป็นผู้โชคดี คนแรกกับกิจกรรม "เปลี่ยนสาวเอวหนา เป็นสาวเอวบางร่างเล็ก" ค่ะก็ได้ดูดไขมันบริเวณหน้าท้อง ซึ่งตอนนั้น มีมี่อยู่ในช่วงสอบค่ะ เลยทำให้กินๆๆๆแล้วก็ลงพุงค่ะ เพราะว่าได้ดูรีวิวมาเยอะมากค่ะ เลยตัดสินใจทำค่ะ แต่ตอนแรกตื่นเต้นนิดหน่อยค่ะ ตอนฉีดยาชาจะจิ๊ดๆ นิดนึงค่ะ ช่วงที่ทำก็รู้ตัวตลอดค่ะ ชิวมาก ไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ ไม่เจ็บอย่างที่คิดด้วยย ไขมันมีมี่เยอะมากเลยค่ะ เห็นแล้วช๊อคมากค่ะ 555 ขอบคุณกิจกรรมดีดี จากมาร์เวลลัสนะคะ และต้องขอบคุณคุณหมอลูกหนู มากๆค่ะ ที่เนรมิตหน้าท้องของมีมี่ ให้แบนราบ โดยไม่ต้องรอและไม่ต้องเหนื่อยค่ะ อยากให้เพื่อนๆ มามีความสุขเหมือนมีมี่ นะคะ

Wow!!!! ไขมันแทบช็อค

Wow!!!! ไขมันแทบช็อค
โพสต์ 2015-4-2 13:43:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ออกมาเยอะมากเลยค่ะ ยินดีด้วยนะค้าาาาาา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้