ดู: 1513|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูกสวยๆกับคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่ออ้อมค่ะ
เมื่อก่อนนะจะบอกว่า อ้อมเป็นคนไม่มีดั้งเลยค่ะ
ทั้งแบน ทั้งแหมบ ทั้งบาน TT
เห็นเพื่อนๆในมหาลัยทำจมูกกันเยอะ
เลยอยากทำบ้างเพื่อเพิ่มความมั่นใจของตัวเองค่ะ
อยากดูดี อยากมั่นใจ อยากสวยขึ้นค่ะ
เลยไปหาดูรีวิวหลายที่ ศึกษาอยู่นานเลย
จนไปเจอรีวิวในเว็ปเลอลักษณ์ สวยดี ชอบค่ะ
เลยตัดสินใจทำที่นี่ กับคุณหมอกิตติศักดิ์
อ้อมเลือกเสริมซิลิโคนอเมริกาค่ะ นิ่มปานกลาง
หมอมือเบามากค่ะ ไม่เจ็บเลย
หลังทำไป7วันก็เริ่มสวยแล้วอ่ะชอบมากๆเลย
โด่งสวย เข้ากับหน้าค่ะ ไม่เบี้ยวไม่เอียงไม่เสี่ยงทะลุ
ส่วนตัวพอใจกับจมูกใหม่แล้วค่ะ

ขอบคุณคุณหมอที่เนรมิตจมูกสวยๆให้อ้อมค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-31 14:21:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หลังทำ3-15วันค่ะ เริ่มสวยแล้ว

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-31 14:22:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
1เดือนค่ะ เป็นไงบ้างคะ

x
น่ารักจังค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลยอ่ะ สวยๆๆๆๆๆ

6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-31 16:10:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะพี่
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-31 16:11:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
VRangle ตอบกลับเมื่อ 2015-3-31 15:12
หน้าเปลี่ยนเลยอ่ะ สวยๆๆๆๆๆ

ขอบคุณที่ชมค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-8 09:42:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
enjoy_gee ตอบกลับเมื่อ 2015-4-2 10:17
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
หน้าดูมีมิติ สวยขึ้นจ้า
สวยขึ้นเลยค่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้