ดู: 1682|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกหมอปฐมภูเก็ต By เนยนา อาเฌอริ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค้าาา เนยนา นะคะ มารีวิวจมูกหมอปฐม ภูเก็ต ครบ 1 ปี กว่าๆ เผื่อเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คนไหนอยู่ภูเก็ต สนใจจะทำกับคุณหมอ จะได้แชร์ประสบการณ์กันนะคะ
จมูกไม่มีปัญหาอะไรเลย ตอนนี้จมูกชัด และแต่งหน้าขึ้นมากๆ ปลื้มม ปริ่มค่ะ ขอบคุณสำหรับพื้นที่เล็กๆนะคะ

อันนี้ก่อนทำนะคะ

อันนี้เปรียบเทียบก่อนหลังให้เห็นชัดๆ

อันนี้ปัจจุบัน 1 ปี กว่าๆ ค่ะ

คุณหมอใจดีมากๆ และมือเบามากด้วยค่ะ ไม่ค่อยบวม เขียว ช้ำมากเท่าไหร่ หลังทำประทับใจมาก
ดีใจมากคะ  ที่มีคนมารีวิวของคุณหมอ ปฐม  ตั้งใจที่จะทำกับคุณหมอพยายามหารีวิวจากเว็บดั้งโด่งแต่ค่อนข้างมีน้อยคือตอนนี้เราเข้าไปปรึกษาคุณหมอเรียบร้อย  รอวันขึ้นเขียงช่วงต้นเดือน พ.ค    มีคนมายืนยันฝีมือคุณหมอเพิ่มอีกคนก้ออุ่นใจคะ คุณหมอใช้วิธีไหนในการเสริมคะ โอเพ่นรึป่าว ทรงเป๊ะมาก
สวยมากเลย ว่าแต่ทำไรบ้างเนี่ย แลดูเปลี่ยนไปสวยๆ ช้อบๆ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-4 18:21:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
wwwk ตอบกลับเมื่อ 2015-3-30 21:09
ดีใจมากคะ  ที่มีคนมารีวิวของคุณหมอ ปฐม  ตั้งใจที่จะท ...

น่าจะโอ่เพ่นด้วยนะคะ ของเราเสริมสิโคนเกาหลีค่าา ขอให้สวยสมใจเลยนะคร่ะ ^___^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-4 18:23:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
moomuailek ตอบกลับเมื่อ 2015-3-31 09:23
สวยมากเลย ว่าแต่ทำไรบ้างเนี่ย แลดูเปลี่ยนไปสวยๆ ช้อบๆ

ขอบคุณนะคะ เราทำจมูก ฉีดคาง botox แค่นั้น ค่าา
wwwk ตอบกลับเมื่อ 2015-3-30 21:09
ดีใจมากคะ  ที่มีคนมารีวิวของคุณหมอ ปฐม  ตั้งใจที่จะท ...

ทำกับจมุกกับหมอปฐม  มีปัญหาหลังทำไหมคะ / ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้