ดู: 11825|ตอบกลับ: 90
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ศัลยกรรมครั้งแรกกับดีมอร์ คลินิก...ชอบจมูกตัวเองมากเลยตอนนี้

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ.. เพื่อนๆ..ชาวดั้งโด่ง ชื่อ ปู นะคะ นี่เป็นการศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตของเราเลยขอเล่าหน่อย..เราเริ่มจากน้องสาว เพราะน้องสาวอยากทำปากกระจับส่วนเราอยากทำจมูก เปิดดูคลินิกโน่น คลินิกนี้ เลยไปสะดุดตากับคลินิกชื่อ คลินิกดีมอร์  แต่อยู่กรุงเทพแถวลาดพร้าว ไอ้เราสิอยู่จังหวัดปราจีนบุรี ดูรีวิวคลินิกดีมอร์..แล้วเห็นเค้าทำจมูกกับปากกระจับสวย( รีวิวเค้าเยอะเพื่อนๆลองเปิดดูนะ) ให้น้องสาวโทรสอบถามราคาเลยจ้า  พอเจ้าหน้าที่แจ้งราคาปูกับน้องสาวเลยขอตัดสินใจก่อน    ครุ่นคิดอยู่พักใหญ่คิดและคุยกับน้องสาวหลายรอบมาก(ราคาเราโอเครอยู่แล้วแต่ติดเรื่องเวลา) และแล้ว ก็ตัดสินใจโทรกลับไปทางคลินิกดีมอร์ เพื่อจองมัดจำเสริมจมูกส่วนน้องสาวจองทำปากกระจับ จองวันทำพร้อมกัน  ได้คิวเป็นเดือนเลยจ้า แต่ก็ดีได้มีเวลาเตรียมตัวกัน พอถึง ปู กับน้องสาวเหมารถตู้จากปราจีนบุรีไปกรุงเทพเลยคร้าเพื่อทำสวย 555..ไปถึงคลินิก 9.00 น.เช้าคนเยอะมาก ปู กับน้องสาวก็พบกับเจ้าหน้าที่  เจ้าหน้าที่อธิบายรายละเอียดก่อนเข้าพบคุณหมอ อธิบายเรื่องการกินยาและการทำความสะอาดแผลและการดูแลหลังทำว่าควรดูแลตัวเองอย่างไร และเจ้าหน้าที่แนะนำให้ ปู กินน้ำมะพร้าววันนึงให้ปูกินสัก 3-4ลูก เจ้าหน้าที่บอกว่าจะช่วยให้แผลยุบบวมเร็วขึ้นปูฟังอธิบายเรียบร้อยแล้วนั่งรอสักพักนึง เจ้าหน้าที่ก็เรียกเข้าพบคุณหมอโอ๋ คุณหมอน่ารักมาก คุณหมอจับจมูก ปู แล้วบอกว่าโครงจมูกเดิมเอียงอยู่แล้ว เสริมไปก็อาจจะยังเอียงอยู่ ปลายจมูกอาจจะไม่ตรง แต่เสริมได้นะ คุณหมอถามว่ามีรูปหรือทรงจมูกที่อยากได้ไหม ปูยืนรูปให้คุณหมอดู( คุณหมอตอบกับคำเดียว) ได่ค่ะ หลังจากนั้นหมอฉีดยาชา ฉีดตรงแก้ม 2ข้าง และในจมูกบอกเลยจ้าเพื่อนๆๆๆ.....เจ็บมากกกก..... อยากสวยไงเลยต้องอดทน..555..แต่ตอนคุณหมอลงมีดบอกเลยไม่เจ็บไม่รู้สึก(ก็มันชาทั้งจมูกแล้วนิ) เวลาผ่านไปไม่ถึง 30 นาที น้องผู้ช่วยบอกเสร็จเรียบร้อยแล้วนะค่ะ เร็วมาก เราอยากให้เพื่อนๆช่วยดูหน่อย ว่าทรงจมูกเราเป็นยังไงนี่ผ่านไปแค่ 12 วันเองนะ แต่บอกเลยนะ ปูปลื้มจมูกตัวเองมากกกเล้ยยยย

ก่อนทำเป็นแบบนี้น้าาา   หน้าดูไร้มิติยังไงไม่รู้ แต่สวยอะมั่นใจ 5555

หลังทำไป 9 วันนะ

แล้วก็ล่าสุด  12 วันแล้วจ้าาา  ถึงยังบวมอยู่ก็ทรงสวยชัดเจนเลยอะ ชอบๆๆๆ

อะชัดๆ เลยนะค่ะ  เอารูปเปรียบเทียบที่ทางคลินิกเค้าทำให้  ทำเองบ่เป็นเด้ออออ

( ไว้จะมาอัพเดตจมูกให้เพื่อนๆดูเรื่อยๆนะค่ะถ้าปูมีเวลา)

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โห้....สวยขึ้นเยอะเลยอ่ะ ปลายพุ่งแบบนี้สวยมากๆ
สวยมากค่ะ ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
สวยค่ะเหมาะหน้าค่ะเริ่ดดดส์
สวยเรยค่ะ งามประดุจนางงาม
สวยเรยค่ะ งามประดุจนางงาม
สวยอ่ะ หน้าเปลี่ยนเลย
สวยเลย หน้าเปลี่ยน ทำกับคุณหมอชื่ออะไรอ่ะ
หน้าดูมีมิติขึ้นเยอะเรย..สวยขึ้นค่ะ
เสริมจมูกนี่ชีวิตเปลี่ยนเลยเนอะ สวยขึ้นอย่ส
างเห็นได้ชัดด้วยตาเปล่า สวยค่ะสวย
เห็นความต่างอย่างชัดเจนคะ เริ่ดดดอ่ะ
ทรงสวยจังเรยคร้า
สวยค่ะ แต่เผลอมองคิ้วมากกว่า อิอิ
สวยคร้า..หน้าเปลี่ยนมากเหมือนคนร่ะคนเรย
สวยคร้า..หน้าเปลี่ยนมากเหมือนคนร่ะคนเรย
เสริมธรรมดา ได้ปลายพุ่งขนาดนี้ก็เริ่ดนะ
ทำแล้วออกมาสวยขนาดนี้ ตัดสินใจง่ายเลยอ่ะ( อยากทำ )
หน้าเปลี่ยนเยอะเลย เราก้เพิ่งทำมาได้ 10 วัน สวยเหมือนเทอร์เลย
เสริมซิลิโคนธรรมดา ไม่ได้แต่งปลายอะไร แต่กลับได้ปลายพุ่งสวยๆแบบนี้ เริ่ดอ่ะ
มองด้านข้างปลายสวยมากๆอ่ะ  เสริมซิลิโคนธรรมดาแต่ปลายพุ่งแบบนี้ก็โอเลยนะ
สวยค่ะ หน้าเปลี่ยน
สวยจังเลยค่ะ ด้านข้างดูสวยเป็นธรรมชาติเนอะ ตอนทำเจ็บไหมค่ะ ขอศึกษาหน่อย
อย่างกะคนละคน สวยขึ้นเยอะมากกก
ราคาเ่ท่าไหร่ค่ะ
จมูกสวยเริ่ด...เลอค่ามาก ราคาเท่าไหร่อ่ะเทอร์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้