ดู: 1886|ตอบกลับ: 2

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] คลินิกสวย เจ้าหน้าที่ให้บริการประทับใจ คุณหมอฝีมือขั้นเทพ นี่เลย มาร์เวลลัส คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
Hello!!! น้องหมิว นะคะ วันนี้น้องหมิว จะมารีวิว การร้อยไหมล๊อค ของคลินิก มาร์เวลลัสค่ะ คิคิ ^^ ฝีมือ คุณชายหมอพีร์ ค่ะ น่ารัก น่าเลิฟ,, มือเบาฝุดๆ ตอนที่ น้องหมิวร้อยไหม ไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ เพราะจะมีการทายาชา และฉีดยาชาเพิ่มให้ด้วยค่ะ น้องหมิวรู้สึกแค่ เหมือนมีอะไร มาแทงๆ ตรงใบหน้าแค่นั้นเอง ที่ตัดสินใจทำก็เพราะว่า อยากให้ใบหน้ายกกระชับ ตึง และแลดูดี มีสุขภาพค่ะ น้อวหมิวมีรูป มาโชว์ด้วยค่ะ ติดตามการเปลี่ยนแปลงของน้องหมิว ด้วยนะค๊ะ แล้วจะมารีวิวให้เรื่อยๆ ค่ะ

นี้เลยคะคุณชายหมอพีร์สุดน่ารัก และมือเบามากคะ

นี้เลยคะคุณชายหมอพีร์สุดน่ารัก และมือเบามากคะ

ขั้นตอนการทายาชาคะ (ประมาณ30)

ขั้นตอนการทายาชาคะ (ประมาณ30)

ก่อนทำคุณหมก็จะวาดจุดที่จะสอดไหมเข้าไปคะ

ก่อนทำคุณหมก็จะวาดจุดที่จะสอดไหมเข้าไปคะ
โพสต์ 2015-3-29 15:26:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาด้วยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-30 14:17:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด

รบกวนสอบถามกับทางคลินิกได้โดยตรงเลยนะคะ ถามทางเฟสของมาร์เวลลัสก็ได้คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้