ดู: 1496|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] ปลายจมูกนูนออกมาคล้ายตุ่มยุงกัด แบบนี้คืออาการเริ่มจะทะลุไหมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมาได้ 1 เดือน 9 วันแล้วค่ะ แต่เมื่อวานพออาบน้ำเสดทำความสอาดจมูก ก็เงยหน้าเช็คตัวเองตามปกติ แล้วที่สังเกตุได้คือตรงปลายจมูกมันคล้ายๆว่านูนออกมานิดเดียว เป็นวงขาวๆเหมือนตุ่มยุงกัดเลย ปกติไม่มีนะค่ะเพิ่งจะเป็นเมื่อวาน แต่ไม่มีอาการเจ็บ ปวด แดง หรือเสียวอย่างใดๆ ถ่ายรูปก็เห็นไม่ชัด แต่ถ้ามองแล้วจะเห็นเป็นวงๆค่ะ แบบนี้คืออาการเนื้อบางก่อนอักเสบหรือปล่าวค่ะ แอบเครียดค่ะ ใครที่มีประสบการณ์ช่วยทีค่ะ ทรงจมูกคือปลายพุ่ง ตอนที่ได้ยินหมอบอกกับผู้ช่วยว่า ขนาดทำพุ่งแล้วเนื้อยังเหลือเลย เราก็เลยวางใจว่าอาดจะไม่เป็นไร แต่ตอนนี้จิตตกมาก ผู้รู้ช่วยตอบทีนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2015-3-24 22:29:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้าไปให้หมอดูนะคะ เพื่อความแน่ใจ
โพสต์ 2015-3-27 14:42:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อย่าเพิ่งคิดมากนะคะ อาจจะไม่ได้เป็นอะไรมากก็ได้ แนะนำว่าให้เข้าไปหาคุณหมอก่อนเลยค่ะ อาจจะเป็นแค่ผดผื่นเม็ดสิวไรก็ได้ หมออาจให้ยามากินหรือทา หรืออาจจะไม่ได้เป็นไรเลย ยังไงก็ต้องให้คุณหมอดูนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้