ดู: 3221|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำไม หมอเฉลิม ฟอจูน ต้องรอคิวนานเลยเหรอครับ

[คัดลอกลิงก์]
เป็นเพราะอะไรอ่ะคัฟ ทำไมคิวยาวขนาดนั้นเลยเหรอคัฟ
ผลงาน ดี มี คนไปทำมาแล้ว ประทับใจ ก็ บอก ต่อ ๆกันไป ครับ
ของเค้าเจ๋งจริง
ได้คิววันไหนคับ
ผมรออีกสองเดือนอ่ะครับ คิวผม รอๆๆๆ
ของเค้าดีคับ

เจอมากับตัว

อิอิ
มาคอนเฟริมอีกคนครับ ว่าคุณหมอดูแลคนไข้ได้ดีสุดๆๆๆๆ
ของเรา 25 กันยายน อ่ะ รอได้เสมอเพื่อความสวยจ๊ะ
ของบิ๊ก สิบ กันยาอ่าคร้าบ

รออีกน๊านนาน

แต่ก็ต้องยอมอ่ะ

เพราะเค้าว่ากันว่ายิ่งก่าเนรมิต

คริคริ
อย่าคิดกันไปขนาดนั้นสิคะ คุนหมอท่านก้อบอกนะ ว่าไม่ใช่ไม่มีคำว่าพลาด มันต้องมีพลาดบ้างอยู่แล้ว แต่เมื่อพลาด คุนหมอก้อดูแลเราอย่างดีงัยค่ะ
พอคนทำแฮปปี้ มาบอกต่อกันไปเรื่อยๆ ก้อเรยกลายเปนว่า คิวก้อยาวไปเรื่อยๆ เพราะ1 คนชมกระจายไป 4 4นั้นมาทำ ก้อกระจายไปอีกเรื่อยๆแบบนี้มากกว่าอ่ะค่ะ
แล้วอย่างในเว็ปนี้ หลายๆคนเค้ากล้าที่จะออกมารีวิวให้คุนดู เพราะเค้ามั่นใจว่าที่เค้าได้มาจากคุนหมอ เค้าพอใจมาก พอเป็นแบบนั้น หลายๆคนที่อ่านก้ออยากไปทำ คิวก้อเลยยาวไปอย่างนี้หละค่ะ
หลายๆคนก้อทำจากหมอท่านอื่นออกมาก้อสวยๆเยอะนะคะ

คือ เราว่าก่อนคุนจะทำนะ คุนต้องสื่อสารกะหมอให้เข้าใจตรงกันถึงความต้องการของคุนมากกว่าค่ะ เราว่าหมอหลายๆท่านก้อเก่งมาก มีฝีมือเหมือนกัน

ไม่มีใครกะเกณท์ได้หรอกนะคะ ว่าทำออกมาจะแฮปปี้ทุกคนหรือป่าว ไม่มีใครจับคุนมัดขึ้นเตียงผ่าตัดแล้วบอกว่าคุนต้องทำกะหมอคนนี้นะ ทุกอย่างสุดท้ายแล้ว คุนต้องเปนคนเลือกเองแหละค่ะ ว่าคุนชอบผลงานจากหมอคนไหน
อย่าคิดกันไปขนาดนั้นสิคะ คุนหมอท่านก้อบอกนะ ว่าไม่ใช่ไม่มีคำว่าพลาด มันต้องมีพลาดบ้างอยู่แล้ว แต่เมื่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-12 00:56

สาระ  คิคิ
แล้วมันจิงป่ะหละ
ล่ะๆๆ แล่มๆๆๆ เลยค่ะ พี่ปลา^^

นู๋ได้คิว ตุลาฯ โน้นนนนนนนนนนน อีกนานเรย งุงิ
อย่าคิดกันไปขนาดนั้นสิคะ คุนหมอท่านก้อบอกนะ ว่าไม่ใช่ไม่มีคำว่าพลาด มันต้องมีพลาดบ้างอยู่แล้ว แต่เมื่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-12 00:56

เห็นด้วยคนก๊าปป ปม
ผมมั่นใจว่าหมอเฉลิมน่าจะเป็นหนึ่งในหมอที่ใช้ความตั้งใจมากทีเดียวนะ

ถ้ามั่นใจตัวหมอก็คงรอนานหน่อยครับ
ผมรอแก้ 3 เดือนเลย
ล่ะๆๆ แล่มๆๆๆ เลยค่ะ พี่ปลา^^

นู๋ได้คิว ตุลาฯ โน้นนนนนนนนนนน อีกนานเรย งุงิ ...
ต้นฉบับโพสโดย pokpokko เมื่อ 2009-7-12 01:00

อยู่ Lot เดือนเดียวกันแฮะ อิอิ
แล้วมันจิงป่ะหละ
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-12 01:00

จิงที่สุดคับคนสวย
เก็บเงินรอพอดีล่ะถึงวันนัดมีเงินเหลือซื้อหนมกิน 555
คุ้มค่ะที่รอ

(จริง ๆ ตอนไปจอง มีคนยกเลิก เลยได้เร็ว) 5555555555555
รอนานเท่าไหร่ ก้อสมดั่งใจ ที่รอค่อยครับ
จิงที่สุดคับคนสวย
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-7-12 10:07

จริงไม่จริง

ซีคุยกะพี่ส่วนตัวดีก่านะ

มีอิ้งครับน้อง
จริงไม่จริง

ซีคุยกะพี่ส่วนตัวดีก่านะ

มีอิ้งครับน้อง
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-7-12 11:21

แอบอยากรู้ด้วยคน แง้วๆๆๆๆ{:13_921:}
แอบอยากรู้ด้วยคน แง้วๆๆๆๆ{:13_921:}
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-12 12:29

ไม่รู้สบายใจกว่านะปลา

แง๊วๆๆๆๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้