ดู: 1185|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 10 เดือนกว่าๆแล้วว เสริมจมูกกับหมอเกมส์ ที่บีบียูคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
เคยตั้งกระทู้มาแล้วครั้งหนึ่ง ก่อนเสริมจมูก และอัพเดตหลังทำเสร็จแล้วว วันนี้เราจะมาอัพเดตจมูกเราที่กำลังจะครบ 1 ปี อีกไม่กี่เดือนนี้เองง
บอกก่อนเลยว่า ตั้งแต่ทำมาคือ บางคนแทบจะไม่รู้ด้วยซ้ำว่า ทำจมูก   (คงจะธรรมชาติเกินไป) ถามว่าดีมั้ย ก็โอเคระดับนึง ไม่โด่งจนเกินไปค่ะ มันธรรมชาติจิงๆแหละ มาดูรูปเลยดีกว่า   ติชมได้นะค่ะ รับฟังค่ะ

รูปนี้จะเป็นรูปก่อนทำน้าาา เอามาเปรียบเทียบจ้า

รูปนี้ ได้ประมาณ 6 เดือนละค่ะ เข้าที่กำลังดีเลยยย

มาดูปัจจุบันกันเลยค่าาา   10 เดือนนิดๆแล้วค่าา

ติชมได้เต็มที่เลยค่าาาา  

น่ารักดีค่า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-13 16:37:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่า
น่ารักเลยค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-13 18:03:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้