ดู: 13638|ตอบกลับ: 87
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เพิ่งทำจมูกมาใหม่ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำกับคุณหมอสำรวย ซอยจรัญ 53 คุณหมอใจดีมากค่ะ รับประกัน  1 ปี ทุกกรณี ทำให้ใหม่ฟรีเลยค่ะ เพื่งทำได้ 3 วันเองค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-11 19:48:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่เขียวเลยค่ะ บวมมากในวันแรก วันสองเริ่มยุบ วันที่สามอย่างที่เห็น
post รูปให้ดูได้มั๊ยครับ
อยากดูรูปชัดๆค่ะ
ยินดีด้วยนะคับ
อยากดูรูปด้วยคนคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-11 20:26:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือว่ารูปมันยังอยู่ในกล้องน่ะค่ะ ยังไม่ได้เอาลงคอมเลย แล้วจะลงให้ดูนะคะ รอแป๊บ.......แม้ว รอให้สวยก่อนได้ป่ะ
ตอนนี้ กังวลมาก ๆ กลัวมันจะเอียงกับโด่งน้อย แต่คุณหมอรับประกันว่าไม่เอียงค่ะ อีก 3 อาทิตย์คุณหมอนัดให้ไปดู
รอได้คะ
(เปลี่ยนเป็นรูปน้องหมา คงไม่ว่านะแบบคิดถึง อายุเขาสั้นไปนิด..)
อยากเห้นเป็นไงน้า  หายไวๆค่า
ขอให้หายไวๆ นะคับ

เป็นกำลังใจให้นะค้าบ
จขกท หายไวๆ น่ะคัฟ

เปนกำลังใจให้คัฟ

แวะมาอัพรูปสวยๆ ให้ชมบ้างน๊าคัฟ

อิ อิ
ลายเซนพี่คนนี้เค้าคุ้นๆแหะ เคยเหนที่ไหนหว่า
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-14 14:42:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนนะคะ ตอนนี้ได้ 6 วันและ ดูแล้วหน้ามันเหมือนสิงโตไงก้อม่ายรุ จมูกมันยังดูใหญ่ ๆ อยู่เลย มันก้อดูไม่บวมแล้วนะ แต่มันจะต้องยุบอีกใช่ไหมคะ แล้วต้องทานยาลดบวมอีกถึงเมื่อไหร่คะ
ใจเย็นๆครับ ประคบเย็นบ่อยๆ ด้วยนะครับ ตาจะได้ไม่คล้ำ เหมือนหมีแพนด้า อิอิ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-18 16:08:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

RE: 10 วัน ทำจมูกกับหมอสำรวย

ด้านหน้าปลายมันใหญ่มั้ย หรือว่าตอนแรกจมูกเรามันก้อใหญ่อยู่แล้ว คงได้แค่นี้มัง
ด้านข้างก้อพอ ok นะ

Picture 008.jpg (33.3 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

Picture 008.jpg
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-18 16:09:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันจะยุบอีกมั้ยเนี่ย ขอให้ปลายมันยุบด้วยน้า
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-18 16:11:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรารู้สึกว่าปลายมันไม่แหลม หรือจะเรียกตัวเองว่าพี่ดีเนี่ย ในนี้มีแต่อายุน้อย ๆ กันเน๊อะ
รูปมืดไปนิส เหนไม่ชัดเรย แต่ 10 วัน ยังน่าจะยุบได้อีกนะคะ
ปลายยังยุบได้อีกนะคับ

ใจเย็นๆน๊า
สวยมากคะคมมากด้วย
ว่าจะไปทำกับคุณหมอสิ้นเดือนนี้แล้วคะ
ว่าแต่คุณหมอเค้ามีแบบให้เราดู่ป่าวคะ
ดูเหมือนปลายยังบวมอยู่ค่ะ แต่ใจเย็นๆยังยุบได้อีกเยอะค่ะ
ปลายยังตุ่ยๆๆนะค่ะ รออีกหน่อยค่ะเดี๋ยวจะยุบ
รูปมืดไปหน่อยอะค่ะ
ขอหั้ยสวยสมใจนะคะ..

เดี๋ยวก้อยุบอย่ากังวลเลยค่ะ..

เปงกำลังใจหั้ยนะ..
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-20 14:03:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนเลยนะคะ เดี๋ยวจะเอารูปจากกล้องลงให้ดูนะ จาได้ชัดกว่านี้ อันนี้มันถ่ายจากคอมนะ เลยไม่ค่อยชัด
ตอนนี้ 12 วัน รู้สึกปลายยุบไปนิ๊ดนึง แต่มันก้อยังดูใหญ่ ๆ นะ และดูเหมือนมันจะเอียงนิ๊ด ๆ นึง ตงดั้งน่ะ ไปทางซ้าย แต่ต้องรอใช่ป่ะ ท่องๆ ไว้ ประมาณ 1 เดือน ใช่มั๊ยถึงจะดูรู้ว่าเอียงหรือไม่เอียง โทรคุยกับคุณหมอบ่อย ส่งรูปให้ดูบ้าง คุณหมอบอกถ้าเอียงหรือไม่ชอบ จะทำให้ใหม่ฟรีเลย แต่ต้องรอ 3 เดือนนะ แต่เราภาวนาว่าขออย่าให้เอียงไม่อยากทำใหม่ กลัว................
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-20 14:11:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
20# bobo29

คุณหมอมีรูปคนที่ทำกับคุณหมอค่ะ รูปก่อนทำและหลังทำ แต่ไม่มีแบบนะต้องเอาไปเองอ่ะนะ เราไม่ได้เอาไปขอบอกนะเป็นตัวอย่างที่ไม่ดีเลย แค่บอกคุณหมอเฉยๆ ว่าเอาโด่ง ๆ นะ ตั้งแต่ตงดั้งและเอาปลายแหลม ๆ นะ คุณหมอก้อจะบอกว่า เออน่าหมอรู้ ๆๆๆ ว่าหนูชอบแบบไหน รับรองออกมาสวย อะไรประมาณเนี๊ย ผลออกมานะ วันแรกรู้สึกว่าโด่งมากๆ คงจะยังไม่ชินละมั้ง พอวันนี้นะไมมันไม่ค่อยโด่งแล้ววะ หมอทำแล้วหรอเนี่ย เน้นนะบอกคุณหมอว่าเอาโด่ง ๆ เพราะดูแล้วคุณหมอจะเน้นธรรมชาติ ดูรูปในคอมของคุณหมอ กับของเราเอง และเพื่อนอีก 1 คนที่ทำกับคุณหมอมาแล้ว รู้สึกว่ามันจะไม่โด่งมาก ดูเป็นธรรมชาติ ไม่ค่อยมีคนทักนะ น้อยที่จะทักหรือดูออกสำหรับเรานะเพราะเน้นคุณหมอเรื่องโด่งมาก ๆ ส่วนเพื่อนอ่ะนะ ไม่ได้ย้ำหมอเท่าไหร่ ดูไม่ออกเลย ไม่มีคนทักมันเลยล่ะ แต่ก้อจะดูดีขึ้นสวยขึ้นกว่าเก่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้