ดู: 1374|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มาโชว์มาแชร์ ประสบการณ์ เสริมหน้าอก กับ เอเมด คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้อยากจะมารีวิวเสริมหน้าอกให้เพื่อนได้ๆ ได้ดูกันค่ะ เรื่องของเรื่องแต่เดิมเลยก็เป็นคนมีหน้าอกนะ แต่รู้สึกว่ามันเล็กไปหน่อย เราชอบให้มันใหญ่กว่านี้ ก็เลยคิดว่าจะไปเสริมหน้าอกค่ะ แต่ก็คิดแล้วแหละว่าเราจะเลือกเสริมหน้าอกแบบฟิลเลอร์ เพราะรู้มาว่าไม่เจ็บ และไม่ต้องเสียเวลาพักฟื้นอะไรเลย คือ เสริมหน้าอก เสร็จก็สามารถดิ่งตรงกลับบ้านได้เลย หรือ จะออกไปเที่ยวต่อก็ยังได้เลยค่ะ เริ่ดเนอะ แต่ตอนนี้เราก็เลยแอบลังเลว่าจะเลือกเสริมหน้าอกที่ไหนดี ก็มีดูๆ ของ เอเมด คลินิก กับของ เอสเค คลินิก ค่ะ แต่ก็ลองๆ ดูรีวิวแล้วนะคะเรารู้สึกชอบหน้าอกของทาง เอเมด คลินิกมากกว่าก็เลยตัดสินใจเลือกไป เสริมหน้าอก แบบฟิลเลอร์ ที่ เอเมด คลินิก แทนค่ะ

หลังจากตัดสินใจเลือกคลินิก เสริมหน้าอก แบบฟิลเลอร์ ได้แล้วก็ เข้าไปที่ เอเมด คลินิก สาขาสีลม ตอนเข้าไปนี่ก็แอบตื่นเต้นเล็กน้อยนะคะ ไม่ใช่ตื่นเต้นเพราะกลัวนะแต่ตื่นเต้นจะได้หน้าอกใหญ่กว่าเดิม พอไปถึงก็ได้เข้าพบกับคุณหมอและก็ปรึกษากับคุณหมอไปค่ะว่าสนใจอยาก เสริมหน้าอก แต่ขอใหญ่ๆ เล็กๆ ไม่อยากทำเพราะคิดไว้แล้วจะเสริมทั้งทีก็จัดเต็มไปเลยทีเดียวจะได้ไม่ต้องมานั่งคิดเล็กคิดน้อยว่าทำไมเสริมหน้าอกมาเล็กจัง พอให้คุณหมอดูๆ หน้าอกของเรา คุณหมอเค้าเลยแนะนำให้เรา เสริมหน้าอก ที่ 250ซีซี จะได้หน้าอกทั้งใหญ่ และ ดูกระชับขึ้นด้วย ก็ดูๆ แล้วว่าก็โอเคนะ เลยเสริมหน้าอกขนาดประมาณนี้เพราะก่อนหน้านี้เราเองก็เป็นคนมีหน้าอกอยู่แล้วด้วย หลังจากคุยเสร็จก็ตัดสินใจทำวันนั้นเลยค่ะ

ก่อนเสริมหน้าอก แบบฟิลเลอร์

หลังเสริมหน้าอก แบบฟิลเลอร์

ก่อนทำเพื่อนๆ คงจะสงสัยกันใช่ป่ะค่ะว่า เสริมหน้าอก แบบฟิลเลอร์ เจ็บมั๊ย ส่วนตัวเราต้องบอกก่อนเลยค่ะว่าไม่เจ็บเพราะก่อนจะฉีดฟิลเลอร์คุณหมอจะแปะยาชาทิ้งไว้ จากนั้นจึงจะค่อยๆ ฉีดฟิลเลอร์เข้าไป ระหว่างฉีดก็จะแค่หนึบๆ ตึงๆ บริเวณหน้าอกเท่านั้น แต่พอฉีดเสร็จก็ไม่ได้รู้สึกอะไรค่ะ นอกจาก...ปลื้มที่หน้าอกเด้งและใหญ่ ขึ้นเยอะ แถมก่อนกลับทางพนักงานของคลินิกก็มีแนะนำวิธีดูแลตัวเองหลังเสริมหน้าอก แบบฟิลเลอร์ให้ด้วยค่ะ

- งดเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ทุกชนิด
- งดทานวิตามิน ทุกชนิดต่อ อีก 1 สัปดาห์
- หลีกเลี่ยงความร้อน ทุกชนิด
- ดื่มน้ำเยอะๆ เพื่อให้ filler คงสภาพได้ดี และอยู่ได้นาน

ด้านบนจะเป็นก่อนทำ ส่วนด้านล่างจะเป็นหลังทำ เสริมหน้าอก นะคะ

อันนี้ขออวดรูป ก่อน และ หลัง เสริมหน้าอก แบบฟิลเลอร์ เพิ่มเติมละกันเนอะ เผื่อบางคนจะไม่สังเกตเห็นถึงความแตกต่าง นี่เปรียบเทียบแบบนี้บอกเลยยิ่งดูยิ่งปลื้ม เพราะหน้าอกใหญ่ขึ้น เด้งขึ้น และ กระชับขึ้นกว่าเก่าเยอะมาก และตั้งแต่ เสริมหน้าอก มาก็มีแต่คนชมว่าหน้าอกสวย ยิ่งตอนใส่ชุดว่ายน้ำนะ เป๊ะเลยจร้าหน้าอกหน้าใจเนี่ย จนตอนนี้แนะนำเพื่อนให้ไป เสริมหน้าอก กับ เอเมด คลินิก หลายคนและแต่ละคนก็บอกเป็นเสียงเดียวกันว่า ฟินเว่อร์เอาเป็นว่าเพื่อนๆ คนไหนสนใจอยากหน้าอกเป๊ะ อกใหญ่ ก็ลองไปปรึกษากับ เอเมด คลินิก กันดูนะ

ทรงสวยดีนะคะ ดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ
ชอบอ่ะ น้องนมสวยมากๆ
ทรงสวย ตึง มาก แต่อยากทราบอายุของฟิลเลอร์อยู่ได้นานไหมค่ะ
อยากทำบ้าง มีรายละเอียดไหมค่ะ แผนที่คลินิกราคาหรือโปรโมชั่นต่างๆแล้วมีเบอร์ติดต่อคลินิกไหมค่ะ
ชอบค่ะ ทรงสวย เปนธรรมชาติมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้