ดู: 1512|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] เมื่อวันที่ฉัน ตัดสินใจดูดไขมันแขน หลัง เอง กับหมอบอย

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีคร่ะ เพื่อน ๆ ค่ะ เราตัดสินใจที่จะเอาเงินก้อนโตออกมาใช้ เพื่อนที่จะกำจัดไขมันส่วนเกินที่สะสมอยู่ตามร่างกายของเรามานาน

ครั้งนึ้ใช้เงินไปเยอะเลยทีเดียวค่ะ  เหมาทำทั้งตัว  ทำมาก่อนแล้วครึ่งนึงค่ะ ก่อนทำตกลงกับหมอว่าจะเอายังไงดี เอาทีดี หรือแยกดี  ตัดสินใจแบ่งค่ะ คงไม่ไหวถ้าทำครั้งเดียว

การตัดสินใจใช้เงินก้อนใหญ่ในการดูดไขมันครั้งนี้ เลือกหมอบอย yb holistic clinic 8่ะ เนื่องจากหลาย ๆ อย่าง

ใกล้บ้าน
ราคารับได้
เลือกทำแบบไหนก็ได้
ยานอนหลับระหว่างทำ
เริ่มเห็นผลงานาคุณหมอแล้วจากรีวิว และเพื่อน ๆ ใกล้ตัว

ครั้งแรกนี้เราขอเลือกทำ แขน และเอวสะโพกก่อนค่ะ

ก่อนและหลังทำเสร็จเป็นอย่างไรบ้าง ไปดูกันเลยค่ะ

และนี้ไขมันที่ออกมา "แอบนอยคุณหมอว่า จ่ายเงินไปตั้งเยอะ ได้มานิดเดียว คุณหมอบอกว่า มันแห่งหมดแล้ว แขนกับเอว ไม่มีให้ดูดแล้ว"
ทีนี้เราก็รออีกหน่อยค่ะ แล้วจะไปดูขาต่อค่ะ ท้องไม่ดูดค่ะ หมอบอกว่ามันไม่เยอะ ไปเยอะที่ต้นขาอีกค่ะ

และนี่ไขมันค่ะ

เราควรจะดีใจ หรือเสียใจดีค่ะ ที่ไขมันเราน้อย เห้อออออออออออ
ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างค่ะ
แต่แขนเล็กลงเยอะเลยนะคะ ไม่ทราบว่าค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
เราก็มองออกนะค่ะว่าไขมันคุณน้อย มันแค่ไม่กระชับเฉยๆนะเราว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้