ดู: 1508|ตอบกลับ: 3

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] เมื่อวันที่ฉัน ตัดสินใจดูดไขมันแขน หลัง เอง กับหมอบอย

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีคร่ะ เพื่อน ๆ ค่ะ เราตัดสินใจที่จะเอาเงินก้อนโตออกมาใช้ เพื่อนที่จะกำจัดไขมันส่วนเกินที่สะสมอยู่ตามร่างกายของเรามานาน

ครั้งนึ้ใช้เงินไปเยอะเลยทีเดียวค่ะ  เหมาทำทั้งตัว  ทำมาก่อนแล้วครึ่งนึงค่ะ ก่อนทำตกลงกับหมอว่าจะเอายังไงดี เอาทีดี หรือแยกดี  ตัดสินใจแบ่งค่ะ คงไม่ไหวถ้าทำครั้งเดียว

การตัดสินใจใช้เงินก้อนใหญ่ในการดูดไขมันครั้งนี้ เลือกหมอบอย yb holistic clinic 8่ะ เนื่องจากหลาย ๆ อย่าง

ใกล้บ้าน
ราคารับได้
เลือกทำแบบไหนก็ได้
ยานอนหลับระหว่างทำ
เริ่มเห็นผลงานาคุณหมอแล้วจากรีวิว และเพื่อน ๆ ใกล้ตัว

ครั้งแรกนี้เราขอเลือกทำ แขน และเอวสะโพกก่อนค่ะ

ก่อนและหลังทำเสร็จเป็นอย่างไรบ้าง ไปดูกันเลยค่ะ
ก่อนหลัง yb01.jpg

และนี้ไขมันที่ออกมา "แอบนอยคุณหมอว่า จ่ายเงินไปตั้งเยอะ ได้มานิดเดียว คุณหมอบอกว่า มันแห่งหมดแล้ว แขนกับเอว ไม่มีให้ดูดแล้ว"
ทีนี้เราก็รออีกหน่อยค่ะ แล้วจะไปดูขาต่อค่ะ ท้องไม่ดูดค่ะ หมอบอกว่ามันไม่เยอะ ไปเยอะที่ต้นขาอีกค่ะ

และนี่ไขมันค่ะ

เราควรจะดีใจ หรือเสียใจดีค่ะ ที่ไขมันเราน้อย เห้อออออออออออ
โพสต์ 2015-3-19 16:00:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างค่ะ
โพสต์ 2015-3-19 17:10:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แต่แขนเล็กลงเยอะเลยนะคะ ไม่ทราบว่าค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
โพสต์ 2015-3-21 14:29:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็มองออกนะค่ะว่าไขมันคุณน้อย มันแค่ไม่กระชับเฉยๆนะเราว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้