ดู: 1633|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] "เชียงใหม่" ที่ฉีดเมโสแฟตที่ได้ผลดี (ราคาเหมาะสม) + รับฉีด

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนคนเชียงใหม่มาตอบด้วยนะคะ ช่วยกัน
พอดีเป็นคนต้นขาใหญ่ ต้นแขนใหญ่ แต่ตัวเล็ก เอวเล็กมากเลยค่ะ
เคยไปฉีดที่่หมอณรงค์ ก็ดีมากเลยค่ะ แต่คิวเยอะ ไม่มีเวลาไปรอคิวขนาดนั้น
ฉีดที่ KQ's Clinic ตรงสันติธรรม อันนี้ดีสุดๆเห็นผลชัดมากค่ะ แต่ปิดไปแล้ว เสียใจมาก แล้วหมอก็ไม่แจ้งด้วย (บังเอิญไปตปท แปปเดียว กลับมาอีกทีคลีนิคปิดแล้ว งงเลยว่าย้ายไปไหน) อันนี้เป็นจุดเปลี่ยนเลยค่ะ
ฉีดที่ สมเพชร คลีนิค แบบพิเศษ ลดแต่น้ำหนัก สัดส่วนลดค่อนข้างน้อยเลยค่ะ แถมแพงมากอีกตังหาก เซ็งสุดๆไปเลยค่ะ (ซื้อ 3 คอร์ส)
พอจะมีที่แนะนำทที่ฉีดอื่นมั้ยคะ
ไม่ก็ที่ รับฉีด (ขอเป็นพยาบาล/หมอ ที่ให้คำแนะนำเรื่องยาได้ด้วยน่ค่ะ แพงหน่อยแต่ถ้าเค้าแนะนำดีและปลอดภัยนี่จ่ายได้หมดค่ะ)

ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้