ดู: 3645|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งเปลี่ยน ชีวิตเปลี่ยน เสริมจมูกหมออานนท์ ที่เมโกะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ ชาวดั้งโด่ง เราชื่อแอร์คะ บอกไว้ก่อนนะคะ เราเป็นคนที่มีเนื้อจมูกเยอะมาก แถมยังดั้งแหม่บอีกด้วยคะ เราเลือกเสริมจมูกกับหมออานนท์ เมโกะคลินิกเพราะเราดูรีวิวคนที่ทำกับหมออานนท์ที่ดั้งโด่งนี่แหละคะ คุณหมอบอกว่ายากเหมือนกันนะคะที่จะเอาเนื้อจมูกเราออกให้รียวสวย แต่คุณหมอก็บอกกับเราว่าคุณหมอจะทำให้เราสวยที่สุด จะตกแต่งปลายให้สวยๆ ชอบตรงนี้แหละคะ คำว่าสวยๆ มาดูการเปลี่ยนแปลงของเรากันนะคะ

ก่อนทำและหลังทำ  2 เดือน เปลี่ยนแปลงชีวิตคะ บอกเลยคะ  555+

ก่อนทำคะ ดูบ้านมากคะ

วันแรกหลังทำ

วันที่ 3 -7

ครบสองเดือนแล้วคะ ต้องขอบคุณหมออานนท์ที่ทำให้สวยได้ตามที่คุณหมอสัญญาไว้คะ ^^  

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เปลี่ยนไปเยอะเลยอ่า
สวยขึ้นมาก ดีใจด้วยนะคะ ^^

สวยนะค่ะคุณน้อง. อิอิ
เสียค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไรคะ
เสียค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไรคะ
หน้าเปลียนเลย สวยขึ้นมากค่ะ
ถามว่าสวยมากไหมก็ไม่เป๊ะมากนะค่ะ แต่ถ้าเทียบกับจมูกเดิมที่น้องมี พี่ว่าหมอทำได้ดีมากเลยค่ะ และสวยขึ้นเยอะมากๆ
สวยมากเรยคะ ทรงเป็นธรรมชาติดีจัง
สวยมากค่ะ ใช้ซิลิโคนไรค่ะ
หน้าสวยหวานขึ้นเรยนะคะ ชอบๆๆๆ
ทรงสวยเรยนะคะ ค่าเสียหายเท่าไหร่เอ่ยย
สวยขึ้น หวานขึ้นด้วย

ราคาเท่าไรคะ
สวยๆๆ ขอดูรูปอัพเดทบ้างนร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้