ดู: 1242|ตอบกลับ: 2

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ต่อ ๆ ดูดไขมันหน้าท้อง ด้านหน้า โดยคุณหมอบอย Yb holistic clinic

[คัดลอกลิงก์]
ถือว่าเป็นภาคต่อเนอะ หลังจากที่ไป เหมาดูไขมันไว้มี่ yb holisti clinic ดูดที่แผ่นหลังเอว สะโพกไว้ เว้นได้ 5 วัน ก็ไปดูด้านหน้าต่อ ความจริงหมอให้ทำครั้งเดียว ท่อนกลาง คือ ท้อง เอว สะโพก หลัง  แต่เราเลือกที่จะแยกค่ะ มองว่าตัวเองตัวใหญ่ ไขมันเยอะ ทำครั้งเดียวจะได้น้อย ( แอบคิดแบบนั้นค่ะ )

กระทู้เก่านะค่ะ ด้านหลัง เพิ่งไปอัพอาการไว้เมื่องเช้าค่ะ  เราทำหน้าท้องครั้งที่ สอง ห่างจากครั้งแรกแค่ 7 วันค่ะ  ตอนนี้หน้าท้องก็ได้ 3 วันแล้วค่ะ มันยับลงเร็วดีค่ะ หน้าท้อง  ต่อไปก็จะไปทำต้นขาค่ะ ต้นขานี่งานช้างเลยทีเดียวล่ะ เอาไว้หลังสุดค่ะ  จากนี้อีก 10 วันค่อยว่ากันใหม่เนอะ

รีวิวเก่าค่ะ เอว สะโพก หลัง ---------->http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=108021

รูปก่อนหลังหน้าท้องค่ะ
ก่อนหลัง ดูดไขมัน Vaser หมอบอย YB holistic clinic.jpg.jpg

น่าจะโน้นเลยค่ะ อีกสัก 10 วัน ทำขา จะมารีวิวอีกนะค่ะ
โพสต์ 2015-3-6 20:38:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-10 07:00:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
TwinkleStarr ตอบกลับเมื่อ 2015-3-6 20:38
ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ

เราทำราคาเหมาค่ะ ท้องแขน ขา หลัง 199900
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้