ดู: 747|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยแนะนำหมอทำจมูกทีครับ

[คัดลอกลิงก์]
คผมสนใจอยากทำจมูกมากเลยครับตอนนี้ ลองหาข้อมูลด้วยตัวเองแล้วตัดสินใจไม่ได้เลยว่าจะทำกับหมอท่านไหนดี
คือผมเป็นผู้ชายแท้ๆแต่หน้าหวานค่อนไปทางสวย--เคยโดนจับแต่งหญิงแสดงละครเวทีแทนผู้หญิง ตอนแต่งคอสเพย์ก็พอไปได้ครับ
แต่ติดตรงที่ผมเป็นคนดั้งน้อยมองหน้าตรงมันไม่ค่อยชัด จากด้านข้างนี่แทบจะไม่มี ถ่ายรูปหน้าข้างไม่ได้เลย เวลาจะถ่ายรูปก็ต้องเล็งแล้วเล็งอีก ตอใส่แว่นนี่ไหลหลุดตลอดพอใส่ไปสักพัก ยิ่งเลแบนนี่ไม่ได้เลย

จึงอยากจะขอคำแนะนำทีครับว่าหมอท่านไหนถนัดทำจมูกผู้ชายหน้าแนวๆนี้บ้างครับ จากที่ลองดูๆเหมือนจะแนะนำหมอชาตรีกับหมอศรัณย์ซะเยอะ
เรามีเพื่อนเป็นผู้ชายแมนๆ เลยค่ะ ทำที่ยศการคลินิก กับอาจารย์สมยศค่ะ ตรงสาขาราชดำริ ตรงข้ามเซ็นทรัลเวิร์ล หมองานเนี้ยบนะคะ ตอนเราเข้าคลินิกบ่อยๆ เคบเห็นดารามีชื่อมาทำกับหมอสมยศด้วยค่ะ ที่นี่ใช้แกนจากอเมริกาด้วยนะคะ สนใจ inbox มาหรือโทรไปที่ 02-253-8901 นะคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

Century Health Clinic ดีนะเราว่าทำสวย คุ้มกับราคายุนะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าข้องกระทู้อยากได้ทรงธรรมชาติหรือแบบโด่งๆพุ่งๆคะ? ถ้าอยากได้แบบธรรมชาติเราจะแนะนำที่เราไปทำมา จะได้ทรงเป็นธรรมชาติหยดน้ำเลย แต่ถ้าอยากได้แบบพุ่งๆอันนี้เราไม่แนะนำที่ๆเราทำมาอ่ะค่ะ 555 ยังไงมาปรึกษาเราได้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้