ดู: 1135|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาสองชั้น 2 สัปดาห์ aplus clinic

[คัดลอกลิงก์]
มาดูกันนะค่ะ วันวาเลนไทน์พอดีเลย ได้เวลามารีวิวตาสองชั้น ของตัวเองค่ะ

ก่อนทำค่ะ

หลังทำค่ะ ของเราทำแบบเย็บจุดค่ะ จะสังเกตุได้เลย ว่าบวมไม่ค่อยมากเลย ก็บวมเต็มที่ก็อย่างที่เห็นเลยค่ะ

ตอนนี้ก็ 14 วันแล้วค่ะ แต่ว่าดูๆแล้วยังไม่เข้าที่ดีค่ะ แต่ว่าเดี๋ยวเราจะเอารูปมาอัพเดทอีกเรื่อยๆ นะค่ะ รอดูนะ!!

รูปนี้ถ่ายเมื่อเช้านี้ค่ะ

รอยแผลบริเวณตาบนค่ะ เริ่มๆ จางไปบ้างแล้วค่ะ

ไม่โกรธกันนะ
เราว่าก่อนทำดูสวยหน้าเด็กมาก มีเสน่ห์ สุดๆ
หลังทำ ดูหน้าแก่ขึ้น แต่ว่าต้องรอดูอีกทีเพราะชั้นมันคงยุบลงอีกเยอะ
อย่าลืมมารีวิวตอนยุบแล้วนะค่ะ
ตอนแรกหน้าหมวยน่ารักมากเลยค่ะ พอทำมาแล้วหน้าสูงอายุมากเกินไปจริงๆ
เราว่าพอยุบแล้วน่าจะสวยน้าเพราะเห็นเคสของคุณหมอ หลายๆคนทำมาแรกๆเปนงี้เลย

เรานนัดคิวคุณหมอไว้แล้วเหมือนกัน จะไปทำวันที่17นี้แล้วค้า เดี๋ยวจะมารีวิวน้า ^^
เราชอบแบบเดิมมากกว่า ดูเก๋มีเสน่ห์ดี ขอโทษด้วยน๊า
เราชอบแบบเดิมมากกว่า ดูเก๋มีเสน่ห์ดี ขอโทษด้วยน๊า
เธอทำที่ไหนมาค่ะ
หมอพีระทะตาสองชั้นดีไหมค่ะ
อย่าโกรธกันน้า เราว่าแบบเดิมสวยกว่าเยอะเลยอ่า พอทำแล้วกลายเป็นรุ่นป้าเลย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้