ดู: 1689|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิวดูดไขมัน หน้าท้อง เพิ่มความมั่นใจ กับ ทีมแพทย์ เอเมด คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ไปทำมาซะทีค่ะ ดูดไขมันหน้าท้องอันแน่นบึก แต่กว่าจะไปทำได้ก็ใช้เวลาหลายเดือนอยู่เหมือนกัน
เพราะกลัว ไม่กล้า แต่ด้วยความที่หน้าท้องโตมากๆ พอเป็นแบบนี้ก็รับไม่ไหวค่ะ มันควรต้องถึงเวลาแล้วจริงๆ
ก็เลยถามเพื่อนที่เคยทำมาแล้ว เค้าก็แนะนำที่ เอเมด คลินิก กับ เรา ก็เลยเข้าไปดูใน FB เห็นว่ามีโปรอยู่
ก็เลยโทรไปถาม Hotline เกี่ยวกับรายละเอียดเบื้องต้นค่ะ แล้วก็ให้เค้าจองคิวให้ เราได้คิวกับเป็นหมอผู้ชายค่ะ
ในใจแอบเกร็ง แต่ก็คงไม่เป็นไรหลอก หมอคงเห็นหน้าท้องของคนไข้รายอื่นมาหลายคนละ 555

พอมาถึงวันทำ เจอคุณหมอแล้วกลับไม่เกร็งเลย คุณหมอเป็นกันเองมากค่ะ ชวนคุยให้เราไม่รู้สึกอาย
หมอก็อธิบายว่าเอาออกได้ไม่เยอะแบบที่ต้องการนะ เพราะเอาออกเยอะกว่านี้ร่างกายจะรับไม่ไหว
เลยแนะนำให้เราดูดไขมันหน้าท้องบน และ หน้าท้องล่าง ซึ่งตอนนี้กำลังดีโปรโมชั่น ดูดไขมัน
Ultra tite hd ซื้อ 3 บริเวณ แถม 1 บริเวณ  บริเวณละ 49,000 บาท เท่ากับเราจ่ายแค่ 147,000 บาท
ยังได้ผ่อน 0% 10เดือน และมีของแถมเป็นชุดยกกระชับ 1 ชุด และ ยังได้ S-Shape 6 ครั้ง พี่เซลล์บอกว่า
ราคาของแถมถ้าซื้อเองก็บ่าไป 60,000 กว่าๆ ตายๆ ช้าอยู่ทำไม ซื้อเลยค่ะ เอออีกอย่างคุณหมอบอกว่า
หลังดูดไขมันหน้าท้องแล้วถ้าอยากให้หน้าท้องไม่เป็นคลื่นก็ต้องคอยใส่ชุดยกกระชับไว้ตลอด + กับ
นวดสลายไขมันไปด้วย ซึ่งเรามองว่ามันคุ้มมากในราคา 147,000 ที่จะจ่ายไปก็เลยตอบตกลงปลงใจทำเลยค่ะ
แต่ในวันนี้เราเลือกใช้ดูดไขมัน ก่อนแค่ 2 บริเวณ ส่วนที่เหลือค่อยมาเก็บทีหลัง จากนั้นก็ย้ายไปอีกห้อง
เปลี่ยนชุดแล้วเปิดหน้าท้องให้คุณหมอวาดๆ จุดที่จะดูดไขมัน หน้าท้อง ออกไปค่ะ อ๋อ...เกือบลืม
คือครั้งนี้เราดูดไขมันไปก่อน 2 บริเวณนะคะ นั้นก็คือ หน้าท้องบน – หน้าท้องล่าง
ส่วนอีก 2บริเวณที่เหลือเดี๋ยวขอเก็บไว้ทำทีหลังค่ะ

**** รูปก่อน ดูดไขมัน หน้าท้อง ที่ AMED CLINIC ****

จากนั้น คุณหมอก็ให้ดมยาสลบแล้วเราก็ไม่รู้สึกตัวเลยค่ะ อ้ออ.. ที่นี่เค้ามีให้เลือกด้วยค่ะว่าจะดมยาสลบหรือ
ฉีดยาชาด้วยนะคะ แต่ด้วยความกลัวเจ็บก็เลยเลือกแบบดมยาสลบไปเลยดีกว่า ^^

หลังจาก...ตื่นขึ้นมาอีกที ก็มีมึนๆ เจ็บแปร๊บๆที่หน้าท้องเล็กน้อย แต่รู้สึกได้ว่าตัวเบาลงเลยค่ะ
คุณหมอเข้ามาถามอาการแล้วก็บอกวิธีการดูแลตัวเอง และบอกว่า “อย่าไปกินเยอะแบบเดิมอีกนะ”
เหมือนแอบโดนดุ 555 เราก็โอเคค่ะ

**** รูปหลัง ดูดไขมัน หน้าท้อง ที่ AMED CLINIC *****

|

**** รูปถังไขมันที่ถูกดูดออกมาค่ะ ****

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ดูดออกมาได้กี่cc คะ เราก็เพิ่งไปดูดที่ amed มา  จ่ายไป109,000 แต่รุสึก ไขมันไม่ค่อยยุบลงเลย  แถมนำ้หนักขึ้นมาอีก2โล ฮือๆๆ  ตอนนั้นนัดได้หมอผู้ชาย  แต่ตอนไปจริงหมอผู้ชายไม่ว่างเลยให้หมอผู้หญิงมาแทน
ถ้าใส่ชุดยกกระชับหลังดูดไขมัน ผิวที่หย่นๆ ก็จะกลับมาตึงเหมือนเดิมป่าวค่ะ
หลัง ดูดไขมัน ตอนนี้เป็นยังไงบ้างเอ่ย
โหหห ดูดออกไปเยอะมากเลยค่ะ อยากทำบ้างจัง แพงมากมั้ยคะ
หลังดูดไขมันแล้ว จะเกิดผลโยโย่มั้ยคะ
รอ ๆ ติดตามผลคร้า เห็นโพสไว้เดือนกุมภา พึ่งผ่านมาเดือนเดียวเอง เป็นไงบ้างนะ
ไขมันออกมาเยอะมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้