ดู: 1315|ตอบกลับ: 1

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิว Vaser แผ่นหลัง เอว สะโพก โดยหมอบอย yb clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีคร้าาาา  วันนี้เรามารีวิวดูไขมันให้เพื่อน ๆ ได้ดูเป็นตัวอย่าง เผื่อเพื่อน ๆ สนใจค่ะ
เราทำ ปีกหลัง แผ่นหลัง เอว สะโพกคะ รวม 4 จุดค่ะ ราคาขอไม่บอกนะค่ะ  ปรึกษาคุณหมอก่อนค่ะ 6 วันก็ได้คิวทำเลยค่ะ

ก่อนทำคุณหมอให้งดน้ำอาหารไปก่อน 6 ชม. ค่ะ หิวแทบแย่ คริๆ

เอ่อๆ วันปรึกษาคุณหมอจับเจาะเลือดไปตรวจด้วยค่ะ ( หมอบอกว่าปลอดภัยไว้ก่อนค่ะ )

เพิ่มทำมาเมื่อวานค่ะ วันนี้ตื่นมา ล้างแผล เปิดผ้าพันออก ล้วก็ให้แฟนถ่ายรูปให้ค่ะ ผลที่ได้ออกมาประมาณนี้คะ ไม่เจ็บมาค่ะ
ก่อนหลังดูดไขมัน วายบี หมอบอย.jpg

ตัดไหมแล้ว จะมาอัพเดทให้ดูไหมนะค่ะ
ขอกำลังใจจากเพื่อน ๆ ด้วยนะค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-17 09:16:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาอัพเดทอาการให้นะค่ะ  หลังทำ 10 วันค่ะ
ตัดไหมเรียบร้อยละค่ะ  เดี๋ยวมาอีกทีตอน 20 วันนะคร้าาาาา

ที่ปิดคือ รอยสักนะค่ะ ขอปิดนิดนึงค่ะ

แล้วก็ที่วงไว้ คือรอยแผลที่คุณหมอเปิดนะค่ะ แทบมองไม่เห็นแล้วค่ะ หลังจากนี้หมอให้ทาลดลอยแผลเป็นค่ะ ป้องกันไว้ค่ะ

ด้ายหน้าเราก็ทำนะค่ะ บริเวณหน้าท้อง เราเหมาไว้ค่ะ ทำหลายรอบค่ะ ไม่อยากทำครั้งเดียวค่ะ กลัวไม่คุ้ม คริๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้