ดู: 3408|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูกที่ไหนดีคะ..แบบว่าไม่อยากแก้อ่ะ แต่ขอราคาไม่แพงมากมีไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-6 03:15:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะไปทำที่หมอบุญถิ่น  ก็คิวเยอะมากรอไปสิ้นเดือนมิ.ยเลย  นานเกินไป  มีที่ไหนแนะนำอีกไหมคะ
ไม่นานหรอกค่ะ สิ้นเดือนมื.ย. ของหมอเฉลิมยาวไปถึงมกราปีหน้าแล้ว ถ้าใจร้อนเดี๋ยวได้แก้เหมือนเรา T_T ทำครั้งแรกหมื่นห้า แก้สองหมื่นกว่ากว่า
อันนี้บอกม่ะได้จิงๆ ลองค้นหาดูนะค๊าบว่าชอบหมอคนไหนมากที่สุด
หมอภูสิคะ ตอนนี้โปรถูกสุด5900 ลองถามคิวดู แต่เวลาไปปรึกษาเจอหมอยากเหมือนกันค่ะ ต้องโทรเช็คบ่อยๆ^ ^
อย่าใจร้อนครับ

ศึกษาข้อมูลให้ดีก่อน ก่อนที่จะตัดสินใจ

อย่าเลือกเพราะกระแส อย่าเลือกเพราะราคา อย่าเลือกเพราะคิวไม่ยาว

สิ่งพวกนี้ไม่การันตีให้คุณได้ ว่าจมูกออกมาจะถูกใจและปลอดภัย

การศึกษาข้อมูล เบื้องต้นก็ต้องอ่าน อ่านแล้วไม่เข้าใจก็ถามเพิ่ม สังเกตุจากคนที่มารีวิว

ดูว่าสไตล์หมอที่ทำแต่ละท่านเป็นยังไง ทรงถูกใจเรามั้ย (ราคารับได้มั้ย คิวยาวหรือปล่าว ถ้ายาวก็จองล่วงหน้า ถ้าไม่ก็สามารถเลือกวันทำได้เลย )

จากนั้นถ้ามีเวลาก็ลองเข้าไปพบคุณหมอดูที่คลีนิค หรือที่โรงพยาบาล เพื่อพูดคุยกับท่านว่าจะคลิ๊กตรงกันหรือปล่าว

ผมคงแนะนำหมอให้ไม่ได้ แต่แนะนำในสิ่งที่ช่วยให้คุณตัดสินใจได้ครับ ขอให้โชคดีในการตัดสินใจครับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

มีคิว คุณหมอ บุญถิ่นค่ะ วันที่ 14 ถ้าจะเอาก็ PM มานะคะ เรายกให้ อ่ะ
ศึกษาจากรีวิวก็ได้นะครับ

อ่านเยอะๆ เป็นข้อมูลครับ

จะช่วยได้เยอะเลยครับในการตัดสินใจ  

(แอบขยายความจาก น้องซีจังอ่ะ อิอิ..  )

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ครับ  โชคดีในการตัดสินใจครับ  (อิอิ  ขอก๊อบอีกนิด แบบว่าโดนใจครับ)
ขอเบอร์โทรได้มั๊ยค่ะ  ของหมอ  บุญถิ่น  กับหมอ  ภูสิ  ค่ะ   อยากโทไปสอบถามเรื่องคิวค่ะ   ขอบคุณค่ะ

อิน  ค่ะ   089-475-4754
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้