ดู: 1637|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมมาแล้วจมูกใหญ่ครับ อายุ 1 เดือน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย konmanlo เมื่อ 2015-2-2 16:19

คือเป็นคนฐานจมูกใหญ่อยู่แล้ว อยากถามพี่ๆว่าทำใหม่หมดเลยหรือว่าตัดแค่ปีกจมูกพอครับ อยากบีบให้เล็กลงกว่านี้แล้วยกปีกจมูกขึ้นครับช่วยแนะนำทีนะครับ แก้ที่ไหนดีหรือรอดูไปอีกก่อนแต่คงไม่ยุบมากเท่าไรเพราะจมูกเกาผมบาน

เป็นซิลิโคนเกาหลีสำเร็จรูป ใจอยากทำเมกาแบบเหลา
เหตุผลที่ได้เกาหลีสำเร็จรูป http://www.dungdong.com/forum.ph ... d=106260&extra=

บอกหมอว่าเสริมกับตัดปีก แต่คุณหมอบอกเสริมไปก่อนค่อยมาตัดปีกทีหลัง แต่พอเสริมเข้าไปรู้สึกใหญ่ครับ คุณหมอตะไบฮัมพ์ออกให้แล้วครับแต่ผมรู้สึกว่านู้นๆอยู่คุณหมอบอกจะได้ดูเป็นธรรมชาติ

อันนี้รูปก่อนทำครับ

อันนี้รูปหลังทำครับ

ลองให้ VR Clinic เป็นผู้ดูแลปัญหาของคุณดีมั้ยคะ
สักสามสี่เดือน ดูทรงจมูกก่อนนะคับว่ายุบอีกแค่ไหน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-3 10:19:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ
เสริมมาแล้วดูดีนะครับ ทรงสวยมากเลย
สวยแล้วนะครับ รอยุบผมว่าหล่สุดๆเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้