ดู: 451|ตอบกลับ: 3

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ขอรบกวนสอบถามเพื่อนๆนะครับ คือ....ถามรวมๆเลยครับ พอดีว่า ผมรู้สึกหนาตาผม ยังไม่มีจุดดึงดูดอะไรเลย หรือ เรียกว่า หน้าไม่เกร๋ ดูไม่มีอะไร ประมานนี้อ่ะครับ!!! ผมก็เลยอยากจะหาอะไรทำบนหน้าให้มันดูดีขึ้น เกร๋ขึ้น มากกว่านี้อ่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอรบกวนสอบถามเพื่อนๆนะครับ คือ....ถามรวมๆเลยครับ พอดีว่า ผมรู้สึกหน้าตาผม ยังไม่มีจุดดึงดูดอะไรเลย หรือ เรียกว่า หน้าไม่เกร๋ ดูไม่มีอะไร ประมานนี้อ่ะครับ!!! ผมก็เลยอยากจะหาอะไรทำบนหน้าให้มันดูดีขึ้น เกร๋ขึ้น มากกว่านี้อ่ะครับ ก็เลยสอบถามเพื่อนๆว่า ทำอะไรเพิ่มดีครับ
ปล. ผมทำจมูกมา 1 ครั้ง เเละ ตัดปีกมา 1 ครั้ง ตอนตัดปีก ผมบอกหมอว่า เอาออกนิดเดียวนะครับ เพราะฐานจมูกผมใหญ่ กลัวดูไม่เปนธรรมชาติครับ
ปล2. พี่ที่รู้จักเค้าบอกให้ผมไปตัดปีกจมูกอีกนิดนึง
ปล3. ผมรุ้สึกว่าผมจมูกสั้นไป

ผมรบกวนถามเพื่อนนะครับว่า หน้าอย่างผม ทำไรเพิ่มดี ให้หน้าตาดูเก๋ๆ ดูมีเสน่ห์ ดึงดูดมากกวีานี้อ่ะครับทหรือจุดอื่นๆ นอกจากจมูกที่เพื่อนๆ พอจะแนะนำได้ครับ

ขอบพระคุณจริงๆครับ
โพสต์ 2015-2-2 11:27:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จริงๆ ก้อหล่อดีอยู่แล้วนะครับ ถ้าอยากทำคงแนะนำตัดปีกให้เล็กลงอีกนิดกะแก้จมูกให้ยาวขึ้นครับ
โพสต์ 2015-2-2 16:26:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้ายังไงขอฝาก VR Clinic เป็นหนึ่งตัวเลือกในใจนะคะ ที่นีคุณหมอยินดีให้คำปรึกษาทุกเรื่องเพื่อภาพลักษณ์ที่ดีขึ้นของทุกๆ คนค่ะ ^^
โพสต์ 2015-2-2 16:26:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้ายังไงขอฝาก VR Clinic เป็นหนึ่งตัวเลือกในใจนะคะ ที่นีคุณหมอยินดีให้คำปรึกษาทุกเรื่องเพื่อภาพลักษณ์ที่ดีขึ้นของทุกๆ คนค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้