ดู: 10133|ตอบกลับ: 97
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกมา1เดือน คนเพิ่งรู้จักไม่มีใครรู้เลยว่าทำมา อิอิ

[คัดลอกลิงก์]
ไปทำจมูกมาที่ dmor clinic อะ  เดือนนึงแล้ว ดูธรรมชาติมากๆ เลย ชอบจิงๆ
ถ้าเป็นคนเพิ่งรู้จักกัน ส่วนใหญ่ไม่มีใครมองออกเลยอะว่าไปทำมา ชอบมากๆ สวยขึ้นมากมาย ดูธรรมชาติ และที่ชอบอีกอย่างคือ พนักงานเค้าเน้นเรื่องคุณหมอวางซิลิโคนชั้นลึกด้วย ไม่ต้องกลัวว่ามันจะเด้งๆออกมาเป็นแท่งๆอะ

ของเดิมแทบจะไม่มีเลย  หลังทำแล้วสวยอ่ะ
ว้าว .ก่อนทำกับหลังทำมันแตกต่างกันมากเรยคะ หน้าดูมีอะไรขึ้นมาเรย อิอิ แถมน่าดูเด้กขึ้นอีกนะคะเนี่ย
ชอบทรงนี้มากๆเลย สวยอ่ะ ดูเข้ากับหน้าเลยเนอะ
ดูธรรมชาติดีค่ะสวยขึ้นนะ
หน้าเปลี่ยนไปเลยอ่ะ สวยขึ้นกว่าเดิมเยอะเลย
ดูธรรมชาติมาก สวยกำลังพอดีเลยถ้าฉีดโบท็อกหน้าเรียวกว่านี้จมูกจะเด่นเบยยย
สวยดูดีเป็นธรรมชาติ..ดีเริ่ดคร้าาาา
ดูไม่ออกจริงๆค่ะ ธรรมชาติมาก ไม่โด่งเกินไป
สวยงามกำลังดีครับ
ทรงสวยธรรมชาติจริงๆด้วยคะ
ทรงสวยมากๆ เลยค่าาา
เปลี่ยนเลยอ่ะ
สวยมากเลย จากปลายใหญ่เป็นปลายเล็กเลย สวยมากๆ
สวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
ขออนุญาตถามนิดนึงค่ะ ราคาที่เสริมเท่าไหร่ ซิลิโคนอะไรค่ะ ขอบคุณมากค่ะ (คือมีความคิดว่าจะไปแก้อยู่)
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-4 23:22:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ดีมอร์คลินิกจ้าาาาา
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-4 23:24:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sanitnarm ตอบกลับเมื่อ 2015-2-3 15:31
ขออนุญาตถามนิดนึงค่ะ ราคาที่เสริมเท่าไหร่ ซิลิโคนอะไรค่ะ ขอบคุณมากค่ะ (คือมีความคิดว่าจะไปแก้อยู่)

ซิลิโคนเกาหลีเกรดเอ แบบนิ่มบิดได้ค่าา ทำมา 12500 เองค่ะ โปรตอนนั้น แต่ราคานี้ไม่ได้แก้นะคะ
ดูธรรมชาติดีค่ะ
สวยจังเลย อยากทำบ้างแต่ยังกลัวๆ อยู่่ จมูกเราก็ไม่มีดั้งเลยเหมือนกัน กลัวทำแล้วคึงหัวตาเข้ามางะ  ช่วยลงรูปหน้าตรง before  after แบบไม่ต้องแต่งภาพเลย ได้มั้ย   ขอบคุณมากๆ เลย
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-7 23:51:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
zaikorea ตอบกลับเมื่อ 2015-2-7 00:00
สวยจังเลย อยากทำบ้างแต่ยังกลัวๆ อยู่่ จมูกเราก็ไม่ม ...

ทำเลยๆ เชียร์ค่าาา
สวยเลยค่ะ ก่อนทำ-หลังทำแตกต่างกันมากอ่ะ
ดีใจด้วยนะคะ สวยมากค่ะ ^^

หน้าเปลยนเรยคับ .แวะมาอัพเดทรูปให้ดูหน่อยคับ .ตอนนี้เปนไงบ้าง
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-19 00:03:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sawika.BB ตอบกลับเมื่อ 2015-2-16 18:04
สวยเลยค่ะ ก่อนทำ-หลังทำแตกต่างกันมากอ่ะ

แหะๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้