ดู: 6495|ตอบกลับ: 65
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณหมอตุ๊ก ดีมอร์คลินิก โบท็อกลดกรามได้ใจมากเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีรู้จักคุณหมอตุ๊กเป็นการส่วนตัวอยู่แล้วด้วย รู้มานานและว่าท่านมาเปิดคลินิกตัวเอง ชื่อ ดีมอร์ คลินิก ก็ติดตามเฟสมาเรื่อยๆ อะนะ ตอนแรกเข้าไปเพื่อจะขอคำปรึกษาให้เพื่อนตัวเองเรื่องแพ้ครีม พอเรียบร้อย ก็ลองถามของตัวเองดูบ้าง คุณหมอดูรูปหน้าให้ แล้วคุณหมอแนะนำว่า ให้โบท็อกกรามจะสวยฟรุ้งฟริ้งเลย

ก็เลยถามถึงเคสรีวิว ก็มีให้ดูหลายเคสเลย ชอบมาก เลยตัดสินใจ ฉีดเลยละกัน
ก่อนฉีด คุณหมออธิบายหมดเลย สอนดูโบท็อกของแท้ ดูตรงจุดไหนบ้าง
เราเลยถามว่า ทำไมต้องอธิบายเรื่องของแท้ด้วยละ

เลยได้ความว่า เดี๋ยวนี้ของปลอม ของหิ้วมันเยอะ บางที่โชว์ของแท้ แต่ตอนฉีดไปเอาจากอีกขวดก็มี
คุณหมออยากทำให้ทุกคนที่มาใช้บริการ ดูของแท้เป็น และ มั่นใจว่าใช้ขวดนั้นจริงๆด้วย เพื่อความปลอดภัยของคนใช้บริการ และ ความสบายใจของคุณหมอเองด้วย

สุดยอดอะ ขอบอกๆ ไม่คิดว่าจะมีแบบนี้ด้วย ไม่เคยเจอ ไม่เคยได้ยินเลยจากเพื่อนที่ไปทำที่ไหนมาเลยอะ
เราก็ถามต่อว่า แล้วของปลอม ของหิ้ว มันไม่ดียังไง อันนี้คุณหมอตอบยาวเหมือนกัน พิพม์ไม่ไหว ลองไปค้นอากู๋กันดูเองนะ

อะมาดูผลงานกัน ตอนแรกฉีดไป ก็รู้สึกเฉยๆ นะ แค่รู้สึกกรามเมื่อยๆ ไม่มีแรง  ก็คิดว่าหน้าไม่ได้เปลี่ยนมากมาย แต่ก็มีคนทักว่าผอมลง ไอ้เราก็บอกไปว่า ปกติเลย น.น.เท่าเดิม
พอมาทำรูปเปรียบเทียบตอน  1 เดือนผ่านไป โอ้โหหหห  ทึ่งเลยอะ

สงสัยเป็นเพราะเราเห็นหน้าตัวเองทุกวันมั้ง เลยไม่รู้สึกว่ากรามลงขนาดนี้
เพิ่งไป follow up 1 เดือนมา คุณหมอตุ๊กบอกว่า จะลงอีกเยอะเลย จะพีคสุดๆตอน 2 เดือนนะคะ
(ป.ล. คุณหมอน่ารักและพูดเพราะมาก และพูดแบบนี้กับทุกคนด้วย แอบดูอยู่อะ )

ลองมาดูกันเน้อ รูปก่อนทำ และ หลังฉีดโบท็อกลดกรามไป 1 เดือน

ว้าววววววววว......สุดยอด   

ปล.ที่มาลงรีวิวที่นี่เพราะเห็นคลินิกมีแบนเนอร์อยู่ด้วย แถมมีเคสโบกรามอยู่ด้วย เลยส่งรูปไปให้คุณหมอด้วย ประมาณว่า อยากไปอยู่บนแบนเนอร์อ่าาา อิอิ

ขอบคุณมากค่าคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์คลินิก

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

จาก 45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-15 22:19:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ มาพร้อมรูป 4 เดือนนะค่าาาา ใกล้เวลาไปฉีดซ้ำแล้วค่าาา  ถ่ายตอนไปตีแบต หน้าสดเลย อิอิ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

แสดงความคิดเห็น

อย่าโกรธกันนะ ไม่รู้สินะ เราว่ากรามใต้หูของเธอยังเป็นเหลี่ยมคมชัดอยู่เลยนะ  โพสต์ 2015-3-20 14:03
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-26 17:14:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มอลล่า ตอบกลับเมื่อ 2015-2-20 22:48
เห็นเลยเนอะว่าหน้าเรียวขึ้น ใช้แค่ 50ยูนิตก็พอหราค่ะ

แล้วแต่หน้าแต่ละคนนะ กล้ามเนื้อกรามเราใหญ่ไม่เท่ากันอะ คุณหมอตุ๊กบอกว่า ถ้าโบท็อก ลดกราม ยังไงๆ ไม่น่าเกิน 60 ยูนิตนะ เท่าที่เคยปรึกษาท่านอะ
ถ้าฉีดแล้วกรามหายขนาดนี้ น่าสนใจมากอ่ะ สวยขึ้นเลย
ขี้จุ๊เบ่เบ๊อีกแล้วแน่เลย เพราะ  โบท็อกลดกรามโดยไม่ลดน้ำหนักเป็นไม่ได้แบบนี้ ลองสังเกตุดู ใต้ตาลึก ตาโหลกว่าเดิม ขมับก็ตอบชัดขึ้นมาก ร่องแก้มข้างจมูกก็ลึกขึ้นชัด ซึ่งโบท็อกซ์กราม ลดไม่ได้ตรงตำแหน่งนี้
น่าจะเป็นหน้าม้ารีวิว ขึ้จุ๊เบ่เบ๊ แบบกระทู้นี้อีกละ คอนเฟิร์ม

โบกราม50u ได้ขนาดนี้ หมอตุ๊ก ดีมอร์คลินิก สุดยอดเลย
http://www.dungdong.com/forum.ph ... ypeid%26typeid%3D23
โห้!!!! เห็นผลชัดเจนมากอ่าา
เห็นถึงความเปลี่ยนแปลงชัดเจน ดีใจด้วยนะคะ

น่าทึ่งมากครับ ลองดึงรูปมาทับเปรียบเทียบสัดส่วน โดย center ที่ตา ขอบหน้าผากและปลายคางเพื่อให้ได้สัดส่วนหน้าของ 2 รูปที่เท่ากัน ดูแล้วแก้ม กรามลดลงจริงๆ

ถามเป็นความรู้หน่อยครับว่าถ้าฉีดลดกรามแล้วโหนกแก้มยุบด้วยหรือปล่าว หรือว่าฉีดทั้งกรามทั้งโหนกแก้มด้วยครับ ขอราคาหลังไมค์

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-2 11:38:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณแอดมินที่เข้าใจ ยังไงช่วยดูแลคนที่คิดจะให้ร้ายคนอื่น ที่มาจากคลินิกบางคลินิกด้วยค่ะ ตามเข้าไปดูที่เค้าไล่โพส ชัดเจนเลยว่ามาจากที่ไหน แอดมินลองตรวจดูหน่อยก็ดีนะคะ

วันนี้เลยเอารูประหว่าง1เดือนมาลงเพิ่ม  รูปที่ลงคือไปถ่ายที่แสงมันน้อย มาหาว่าเราผอมลงตาโบ๋อีก ตลกมาก  หากินโดยการให้ร้ายคนอื่นคิดว่าทำแล้วดีเหรอไงน้อ

พวกนี้คือรูประหว่าง1เดือนที่ฉีดไปนะ

อะเอาให้ชัดๆ ไปเลย

x
เห็นผลชัดเจน เริสมาก
กรามลดลงเยอะเลย ฉีด50ยูนิตหราค่ะถ้าเราจะฉีดทั่วหน้าต้องใช้เท่าไหร่ถึงเห็นผลชัดเจนขนาดนี้ค่เ
ว๊าววว สวยเลยค่ะ ค่าเสียหายเท่ารัยค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-5 23:21:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มอลล่า ตอบกลับเมื่อ 2015-2-3 16:54
กรามลดลงเยอะเลย ฉีด50ยูนิตหราค่ะถ้าเราจะฉีดทั่วหน้าต้องใช้เท่าไหร่ถึงเห็นผลชัดเจนขนาดนี้ค่เ

ใช้50u ค่ะ แค่โบท็อกกราม
ถ้าทั่วหน้านี่หมายถึงเรื่องลิฟหน้า กับ ลดริ้วรอยเหรอป่าวค่ะ ต้องลองไปให้คุณหมอเค้าดูให้นะค่ะ ชัวร์กว่าอะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-5 23:22:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
dajawoo ตอบกลับเมื่อ 2015-2-3 23:51
ว๊าววว สวยเลยค่ะ ค่าเสียหายเท่ารัยค่ะ

ใช้โปร 50u   5,999 ค่าาาาา
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-6 23:24:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ใช่ค่ะ แต่ตอนไม่ได้เทียบ ไม่ค่อยรู้ตัวว่าลงนะ เพราะมันค่อยๆลงอะ
กรามลดลงชัดมากเลยอะ สุดยอดๆ
เราก็ฉีดแต่ไม่เห็นลงแบบนี้เลยอ่ะ
สนใจจังคะราคายัง6พันยุรึป่าวคะฉีดของยี่ห้ออะไร คลินิก แถวไหนคะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-11 23:23:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ausbah ตอบกลับเมื่อ 2015-2-9 18:59
เราก็ฉีดแต่ไม่เห็นลงแบบนี้เลยอ่ะ

โดนของแท้หรือเปล่าค่ะนั่น
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-11 23:24:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kaninsak.c ตอบกลับเมื่อ 2015-2-9 21:56
สนใจจังคะราคายัง6พันยุรึป่าวคะฉีดของยี่ห้ออะไร คลินิก แถวไหนคะ

ตอนเราฉีด ฉีดของโบทูแล็คอะ ไม่รู้โปรนี้หมดรึยังนะ

ลองติดต่อดูนะ เอาไลน์คลินิกไปคุยนะ คลินิกอยู่ตรงข้ามยูเนียนมอลล์เลย
line   :  dmorclinic
เรียวอย่างเห็นได้ชัด
ที่นี่เค้าก็โบท็อกดีด้วยเหรอ นึกว่ามีเด่นเฉพาะเรื่องปากกระจับซะอีก
กรามลดจิงด้วยแพงไหมอ่ะ

แสดงความคิดเห็น

ึ  โพสต์ 2015-2-12 20:17
tuapuy ตอบกลับเมื่อ 2015-2-11 23:23
โดนของแท้หรือเปล่าค่ะนั่น

อ้าวววว ที่นี่มีของปลอมด้วยหรือ มิน่าละ เพื่อนเราฉีดมาไม่ค่อยลง
เรากรามใหญ่มากกกอ่ะ. 50 ยู จะเล็กลงหรือป่าว
patchasri ตอบกลับเมื่อ 2015-2-13 14:05
อ้าวววว ที่นี่มีของปลอมด้วยหรือ มิน่าละ เพื่อนเราฉีดมาไม่ค่อยลง

อะไรค่ะ คือ งง ไม่ได้ฉีดที่คลินิกดีมอร์นะค่ะ ขอโทษนะค่ะมี่พูดไมาเคลียร์ ไม่ต้องเหมารวมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้