ดู: 13160|ตอบกลับ: 130
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปากฉันสวยมาก เลยช่วยแชร์ช่วยเชียร์ ดีใจที่เลือกถูกที่ ดีมอร์ คลินิก จ้าา

[คัดลอกลิงก์]
ไปทำปากกระจับ ทรงปีกนก มาที่ดีมอร์ คลินิกอะ เลือกที่นี่เพราะเห็นรีวิวปากสวยๆ หลายเคสเลย
ดูมาหลายที่ หลายๆที่ก็สวยนะ แต่ไม่โดน มาโดนที่นี่แหละ ราคาก็พอรับได้ ไม่แพงเกิน แต่ก็ไม่ถูกเกินจนน่าสงสัยในตัวหมอที่มาทำ
เพราะคิดว่า หมอที่ทำสวย และทำดี ไม่มีนอกใน น่าจะไม่ราคาต่ำเว่อร์ไปอะ ถ้าตั้งไว้ต่ำมากๆ เลยสงสัยไว้ก่อนเลย 555
อันนี้ก็แล้วแต่คนตัดสินใจ คนเลือกอะนะ แค่ความคิดเห็นส่วนตัวจ้าาา

มาถึงคลินิก พนักงานเค้าน่ารักดีทุกคนเลย มากันแต่เช้า หน้ายังง่วงๆ กันอยู่เลยอะ แต่ก็เข้าใจอะนะ พนักงานกระซิบว่า หมอเค้าพูดน้อยนะ จะเอาอะไรให้บอกเองให้ละเอียดๆเลยนะ

พอตอนก่อนทำ คุยกับคุณหมอ เอาแบบกระจับ ทรงปีกนก แต่ตรงกลางไม่เอาแหลมๆนะ ดูไม่เป็นคนอะ เหมือนนกมากกว่าอะ 5555 (ความเห็นส่วนตัวอีกจ้า) แต่เราก็เอารูปปากต.ย.ไปด้วย เพื่อความชัดเจน

หมอตอบมาคำเดียว ได้ค่ะ  

เอ๋าา!! สั้นแท้ พูดน้อยจริงๆ  ไปต่อไม่ถูกเลย แต่ก็เน้นเรื่องปีกนกไป กับเรื่องปากไม่แหลมมาก  เค้าก็ตอบมา ได้ค่ะ  โอววว สุดยอด ขอไรได้หมด อะโอเคๆ ตามนั้นๆ ไว้ใจหมอเค้า  เพราะวันที่ไปทำ มีคนไปรอคิวเยอะเลย ที่นั่งแทบไม่พอกันทีเดียว ไม่รู้ว่าจะขนญาติโยมกันมาเชียร์เป็นงานรับปริญญาเหรอไงเนี้ย

ตอนทำก็เจ็บแค่ตอนฉีดยาชานะ นอกนั้นก็ไม่มีไร แต่ตอนทำเสร็จแรกๆ พอเห็นแผลก็หวั่นๆเหมือนกัน เพราะบวมเยอะอยู่ กลัวไม่เป็นทรง
แต่เน้นเรื่องการดูแล ตามที่หมอและพนักงานเค้าแนะนำทุกประการ กลัวมากๆ ว่าแผลจะหายช้า  
ล่อน้ำมะพร้าววันละหลายลูกเลย ตามที่น้องพนักงานเค้าให้เคล็ดลับมา ปรากฎว่า โอว หายไวแท้ ดีใจมากเลยอะ

เอ๊ะเขียนมากไปมั้ยเนี้ย 555 พอดีกว่า อะตามมาดูกันว่า ปากเราเป็นยังไงนะ

ชัดๆจ้าาา

ตามนั้นนะ ไปละฟิ้ววววว...

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
จาก 24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-13 23:02:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
27 วันนะค่ะ จะครบเดือนแล้วละ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
จาก 39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-24 23:41:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดท 38 วันแล้วค่าาาาาาา

ยังสวยเริ่ดชิลๆ อยู่ค่าาาา

x
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-9 23:31:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดทหลังทำไป  23  วัน นะค่าาาาา

มาดูกันๆ

เริ่ดมั้ยคร่าาาาาา อิอิ ชอบจุงเบยยย

x
เปลี่ยนเรยอ่ะ ปากดูน่ารักจุ๋มจิ๋ม แบ๊วเรยเทอร์
สวยคะดูแบ๋วดูน่ารักขึ้นเรยคะทำมาเท่าไหร่คะ .กำลังศึกษาอยู่คะ
สวย น่ารัก อีกแบบ ค่ะ เซ็กซี่ เลยค่ะ
สวยค่ะ คลิกนิอยู่แถวไหน เห็นรีวิวเยอะมากเลย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-29 23:24:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
dajawoo ตอบกลับเมื่อ 2015-1-28 23:49
สวยค่ะ คลิกนิอยู่แถวไหน เห็นรีวิวเยอะมากเลย

แถวลาดพร้าวจ้า ตรงข้ามยูเนียนมอลล์เลย หาง่ายๆ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-4 22:13:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
feefa.cute ตอบกลับเมื่อ 2015-1-29 17:43
สวยคะดูแบ๋วดูน่ารักขึ้นเรยคะทำมาเท่าไหร่คะ .กำลังศึกษาอยู่คะ

ทำมา 12500 น้า ไม่รวมค่ายา
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-4 22:14:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดท ผ่านไป 18 วันจ้าา
เปรียบเทียบก่อนทำให้เห็นกันชัดๆนะ

x
โห เห็นแล้วชอบเลย ทรงสวยมากกกกกกก
สวยคับ ดูเป็นทรงและทำให้น่าดูเด้กลงมากๆเรยอ่ะ แต่เสียดายน่าจะทำล่างด้วยนะคับ จะทำให้ดูสวยกว่านี้มากๆเรยคับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-7 23:27:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
tuapuy ตอบกลับเมื่อ 2015-2-6 23:34
โห เห็นแล้วชอบเลย ทรงสวยมากกกกกกก

ขอบคุณค่าา
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-7 23:28:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แทมิน ตอบกลับเมื่อ 2015-2-6 23:37
สวยคับ ดูเป็นทรงและทำให้น่าดูเด้กลงมากๆเรยอ่ะ แต่เส ...

กลัวมันบางไปอะปากล่าง ตอนนี้ว่ากำลังดีนะสำหรับเรา
สวยนะ มันทำให้หน้าเปลี่ยนเรยอ่ะ .ดูดีขึ้นมาก .ทำกะหมออะไรแล้วนานไหมกว่าจะหายบวมคะ
สวยค่ะ ราคาก็คุ้มด้วย น่าทำจัง
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-9 23:30:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จำเนียร ตอบกลับเมื่อ 2015-2-9 19:03
สวยนะ มันทำให้หน้าเปลี่ยนเรยอ่ะ .ดูดีขึ้นมาก .ทำกะหมออะไรแล้วนานไหมกว่าจะหายบวมคะ

หมอโอ๋ อาศยา ค่าาา
เราดูแลตามคำแนะนำเลยนะ แป็บเดียวก็ยุบบวมแล้วละ
ปากสวยมากเรยคับทำเสดใหม่ดูไม่รุ้ทรงดูไม่ค่อยสวยเท่าไหร่พอหายแร้วสวยมากคับ .มาอัพให้ดูบ่อยๆนะคับ .เฝ้าเรย
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-11 14:10:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
somkid770 ตอบกลับเมื่อ 2015-2-10 16:27
ปากสวยมากเรยคับทำเสดใหม่ดูไม่รุ้ทรงดูไม่ค่อยสวยเท่ ...

ได้ค่าาา จะมาอัพเรื่อยๆนะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-11 14:11:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ทำมา 12500 ค่าาาาา ไม่รวมค่ายานะ
โห มาดูตอน23วัน ทรงสวยขึ้นได้อีกอะคุณ
สวยมากค่ะ ดูแลแผลยากมั้ยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้