ดู: 2757|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ใครเคยแก้จมูกกับหมอมนัส Meko Clinic บ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ

พอดีกำลังหาที่แก้จมูกน่ะค่ะ อยากทราบว่าใครเคยแก้จมูกกับคุณหมอมนัสที่ Meko Clinic บ้างคะ?
แก้แล้วออกมาโอเคมั้ยคะ คุณหมอคิดราคายังไงหรอคะ?

ช่วยตอบด้วยนะค้าาาา
เคยแก้กับคุณหมอมนัสค่ะ แต่เมื่อ 3 ปีที่แล้ว ราคาเกือบแสน แต่เพิ่งพาลูกสาวไปเสริมกับคุณหมอมาสดๆร้อน เมื่อ 8 วันก่อน จัดไป 220,000 ค่ะ ตัดปีก ตะไป แต่งปลาย เสริม ทำครบเลยค่ะ นี้ราคาเสริมใหม่นะคะ ไม่ได้แก้นะคะ คุณหมอลดให้ 20% แล้วในฐาณะลูกค้าเก่า อิแม่ลูกค้าเก่า ฝีมือคุณหมอไม่ต้องกังวลออกมาสวยแน่นอน ลองดูรีวิวสิคะ มีหลายคนไปแก้กับคุณหมอ
แนนก็แก้จมูกกับคุณหมอมนัสคะ  จากที่เสริมมาแล้วจมูกเกือบจะทะลุ พอแก้จมูกกับคุณหมอแล้ว สวยลงตัวมากคะ
อยากเจอแนน มาดูจมูกแนน ฝีมือแก้ของคุณหมอได้ที่ เมโกะคลินิกเซ็นทรัลพระรามคะ หรืออ่านรีวิวแนนได้ที่

http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=4

ฝีมือคุณหมอโอเคครับ ส่วนเรื่องราคาก็สู้อยู่
เพื่อนผมแค่ไปขูดฟิลเลอร์ 30,000 บาท
จั้งก่แก้มาคะ เพิ่งแก้มาเมื่อวันที่8 มกราคมที่ผ่านมาเองคะ ลองเข้าไปดูรุปจั้งได้ ราคาขึ้นยูกะปัญหาเราด้วยนะคะ ลองเข้าไปรับคำปรึกษาคอนเซ้ากะคุนหมอดูก่อน เค้าจะได้เหนจมูกเราด้วย แล้วจะได้พุดคุยว่าความต้องการเราอยากได้ประมานไหน แล้วส่วนเรื่องราคามันไม่ตายตัวขึ้นยูกะปัญหาของพื้นจมุกเดิมเราด้วยนะแต่คอมเฟิมว่าทำออกมาแล้วหน้าเปลี่ยนแคสจั้งเปนแคสแก้จมูก ตอนนี้หน้าหวานขึ้นเยอะมากทรงสวย
ฝีมือหมอมนัสโอเคมากเลยค่ะ ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูก่อนได้นะคะ เผื่อจะสบายใจมากขึ้น
จ๋าเองก็ไม่อยากเจ็บตัวหลายๆรอบ เลยตัดสินใจทำที่เมโกะกับหมอมนัส
คุณหมอไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยคะ ทำมา3ปีกว่าแล้วว ไม่มีปัญหาใดๆเลย
ส่วนเรื่องราคาต้องให้คุณหมอประเมินดูคะ ช่วงนี้เห็นว่าจัดโปรโมชั่นอยู่
ลองแวะเข้าไปปรึกษาดูก่อนได้ค่ะ ไม่เสียค่าใช้จ่ายด้วยค่า
อีฟแก้ไขกับหมอมนัสคะ  อ่านรีวิวอีฟได้คะ หมอแก้ได้สวยเป็นธรรมชาติมากคะ  

http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=1

ตามๆๆ ทำที่ไหนดีหน้ออออ
ลองให้ VR Clinic เป็นผู้ดูแลปัญหาของคุณดีมั้ยคะ

10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-31 22:21:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะคะ :)
เราทำจมูกกับคุณหมอมนัสค่ะ คุณหมอมือเบาค่ะ ทำออกมาทรงสวยถูกใจ เป็นธรรมชาติ ไม่โด่งเว่อไป เรื่องราคายังไงลองเข้าไปปรึกษาที่คลินิกก่อนได้ค่ะ
กำลังจะไปพบคุณหมอเหมือนกันค้ะ รบกวนขอไลน์พี่จั้ง พี่แนน ได้ไหมคะ อยากปรึกษาพี่ด้วยอะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้