ดู: 2309|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พรุ่งนี้มีใครไปเสริมจมูกหมอบุญถิ่นบ้างไหมครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุดโดย mokoto111 เมื่อ 2010-6-3 19:17

พอดีผมจะไปบุกที่คลีนิค ไปเสริมจมูกพรุ่งนี้ครับ เสียวๆ อยู่เหมือนกันใครเป็นเพื่อนร่วมชะตากรรมบ้างเนี่ย
บุกไปซัก8โมงนี่จะได้ทำซักกี่โมงครับขอถามผู้รู้หน่อยครับ พอดีต้องไปซื้อของที่เสือป่าพลาซ่าด้วย
ไปบุกวันที่ 9 สิคะ เราคิวแรกเลย 9 โมงเช้าค่ะ
ตื่นเต้นมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  กลัวฉีดยาชาๆๆๆๆๆๆๆ
อย่างเดียวเลยตอนนี้ค่ะ แต่ถ้าจะไปพรุ่งนี้ก็ไปโลดๆๆ
เอาใจช่วยค่ะ
เป็นกำลังใจให้ค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-3 21:42:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สงสัยผมต้องไปพรุ่งนี้อะครับ เพราะว่าต้องไปซื้อของด้วย
เดี๋ยวไว้ทำเสร็จจะเอารูปมาวิวให้ดูนะครับ
ทำมายังครับ

จะบอกว่า ถ้าบุกหมอบุญ เเล้วจะทำภายในวันนั้น

ไม่งั้นไม่ได้ทำครับ

ผมบุกไปตั้งเเต่ 6.45  ยังมีคนนั่งรอหน้าร้านเพียบเลย
เอาใจช่วยให้ได้หล่อสมใจค่ะ สาธุ!
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-4 21:52:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตามที่บอกครับวันนี้ผมพึ่งไปขึ้นเขียงมาครับพี่น้อง เข้าใจความรู้สึกเลยครับการกลายเป็นอวตาร
ตื่นจากเพชรบุรี 05.30น. ไปถึงกรุงเทพดันรถติดอีกกว่าจะขับไปถึง9โมงกว่าไปถึงไอด้คิวรอที่4
ได้ทำตอน 16.00น. ก่อนขึ้นใจตุ่มๆ ต่อมๆ อ่านข้อมูลเยอะไปเสียวๆ แต่ของผมไปปรึกษาภรรยาคุณหมอ
และคุณหมอ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดเลยครับ ให้คำปรึกษาดี ไม่รู้แล้วแต่วันป่าวนะครับ
คนเราบางทีมีปัญหาส่วนตัวกันบ้าง แต่มาวันนี้สงสัยทำบุญมาดี หมอใจดีครับ ให้คำปรึกษาดี ว่าแล้วก็ขึ้นเขียงเลยครับ
นอนทำใจอยู่นาน หน้าห้องผ่าตัดห้องกลางนะครับคนเคยผ่าคงนึกภาพออก แล้วหมอก็เรียกเข้าไปในห้องว่าแล้ว
ผู้ช่วยก็ทำการมัดและเริ่มปิดผ้าให้หมอก็เข้ามาทำการเหลาซิลิโคนเทียบกับหน้า นึกขำตัวเองทีแรกตอนที่หมอเอาซิลิโคนมาเทียบนึกว่าหมอฉีดยาชาให้ว่าทำไมเร็วจังไม่รู้สึกอะไรเลย แป่วมั่วซะงั้น พอตอนเอาเข้าจริงหมอบอกเจ็บหน่อยนะครับ
ไอ้ตอนฉีดผมว่ามันไม่เจ็บนะ แต่ตอนที่หมอกดยาชาเข้าไปในจมูกดิ ซีดเลย ก็โดนจัดกันไป4เข็ม5555ไม่เท่าไหร่
แต่คุณหมอครับผมอยากจะบอกว่าตอนที่หมอกรีดนะจมูกผมยังไม่ชาเลยT_T รีบไปไหมแล้วน้ำตาลูกผู้ชายก็ไหลมาเป็นทาง
โครตซึ้งเลยละครเรื่องนี้ คราวนี้หมอก็ทำการยัดเสียงเข้าไปในสมองเลย ในสมองตอนนี้คิดเพลงอะไรได้คิดมาเลยครับ
พยายามให้สมาธิไปที่อื่น จะได้ไม่เกร็ง ผู้ช่วยพยาบาลก็อารมณ์ศิลปิลฮัมเพลงให้ฟังก่อนผ่า ผ่าเสร็จยังมีร้องให้ฟังอีกรอบ
จำเพลงได้เลย เพลงของขนมจีน จำชื่อเพลงไม่ได้ เนื้อเพลงประมาณ อย่าบังคับให้ฉันรู้สึกดี…… ก็แค่เทอไม่รักมันเจ็บอยู่เเล้ว..เข้าใจมั้ย. ก็ฉันเป็นเพื่อนกับเธอไม่ได้จริงๆ ... อิอิไอ้เรานึกในใจตามไปเลย ประมาณ20นาทีก็เสร็จแล้วก็มานอนพักอีกแปป ทำเสร็จก็ขับรถกลับ ขอบอกเหนื่อยมากครับ ขับกลับมาถึงเพชรบุรีประมาณ2ทุ่มกว่าก็อาบน้ำมาตอบกระทู้ของตนเองโดยด่วนส่วนรูปเดี๋ยวผมอัพให้ดูนะครับ วันนี้คงอัพไม่ทัน กว่าจะขับกลับมาถึง หน้าเหมือนศพเลยครับ เลยขอยกยอดไปก่อน แล้วจะเอามาให้ดูนะครับ จากศิษย์หมอบุญถิ่น
ยินดีด้วยคับ  ศิษย์สำนักเดียวกัน ฮ่าๆ  ขอให้หายไวๆนะครับ

พรุ่งนี้อวตารเข้าสิงเเน่  55

ขอให้ได้จมูกสวยสมหวังนะคับผม ^^
ขอให้หายไวๆนะคะ เดี๋ยวก้หล่อแล้วค่า
อยากเห็นค่ะๆๆๆ
รอชมอยู่นะคะ
เเหมๆพยาบาลฮัมเพลงให้ฟังด้วย ๕๕+ ขอให้หายไวๆหล่อสมใจนะฮะ
อ่าบุกไปแต่เช้าเลยหรอออ
เราได้คิววันที่10ธค. นี้   ศึกษาหมอบุญถิ่นมานานมากแร้วอ่ะ  เราชอบเปนสิวที่จมูกด้วยไม่รู้หมอจะทำให้ป่าว
ใครมีประสบการช่วยบอกด้วยนะค่ะ   เพิ่งเปนสมาชิคใหม่คร่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้