ดู: 1333|ตอบกลับ: 1

[ปลูกผม] ยาปลูกจอน

[คัดลอกลิงก์]
อยากจะถามว่ามียาปลูกหนวด ปลูกจอน ที่ใช้แล้วขึ้นจริงและไม่ร่วงเมื่อหยุดใช้ใหมครับ เพราะเคยอ่านเห็น พวกไมน๊อกซิดิล พวกนี้ใช้แล้วขึ้นจริงแต่จะร่วงเมื่อหยุดใช้
ว่าจะซื้อหนังสือมาอ่านแต่ไม่มีเวลาเลย มาเจอบอร์ดนี้ซะก่อน เลยถาม...ขอบคุณครับ
โพสต์ 2015-1-18 21:48:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แฟนเราเคยใช้ตัวนึงนะคะ ก่อนหน้าเราจะพาไปหาหมอที่ยศการคลินิก พอดีแฟนเราอยากเสริมความเข้มของหน้าให้มากขึ้น  ทางคลินิกเลยจัดให้ทั้งจอนแล้วก้อหนวดเครา ที่หลังจากการรักษาก้อจะขึ้นเรื่อยๆ เหมือนคนมีจอนมีหนวดเฟิ้มเลยค่ะ โปรแกรมน่าสนใจนะคะ ราคากันเองด้วย สนใจเข้าไปศึกษาในเว็บไซต์ก่อนได้ที่ http://laser-surgery-bangkok.com/thai/
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้