ดู: 1212|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] Vaser ท้องโดยคุณหมอทรงยศค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า..เราเป็นผู้หญิงอีกคนที่น้ำหนักไม่เยอะแต่มีพุง ใส่เสื้อผ้าเข้ารูปไม่สวย

เลยหาข้อมูลเป็นเดือนเหมือนกันนะ ก่อนตัดสินใจเลือกทำ Vaser กับคุณหมอทรงยศ

หลักๆเลยก็ ในดั่งโด่ง รีวิวหลายคลินิคมาก แต่เทคนิคการซ่อนแผลเห็นจะมีแต่ลูกค้าที่ไปทำกับคุณหมอทรงยศมา

และดูไม่ค่อยมีเคสหลุด เลยโทรไปถามข้อมูลคร่าวๆเรื่องราคา น้องพนักงานถามน้ำหนักและส่วนสูง บอกว่าถ้าทำแบบเอวคอดเลย

ราคารวมทุกอย่างน่าจะอยู่ประมาณ 90000 บาท ซึ่งก็ทำใจมาประมาณ แสนนึงแหละ เพราะเท่าที่ดูหลายๆคนทำที่นี่ ราคาอยู่เรทนี้

แต่ผลงานถือว่าคุ้มราคา เลยนัดเข้าไปปรึกษา คุณหมอวัดขนาดและบอกว่าไม่ได้ใหญ่มาก ถ้าจะเอาแบบมีเอวต้องทำ 4 จุด

คือเก็บหมอเลยหน้า-หลัง ประมาณนั้นนะที่เข้าใจ ส่วนราคา อยู่ที่จุดละ 7500 บาท ถ้ารวมซ้าย-ขวา คือ1ส่วน ราคาคือส่วนละ 15000 บาท

4 ส่วน ก็ 60000 บาท และมีค่าดมยา อีก 10000 บาท ค่าใช้จ่ายสุทธิอยู่ที่ 70000 บาทถ้วน แต่ไม่รวมคาชุดกระชับที่เราต้องใส่หลังทำ Vaser นะ

ถือว่าพอใจราคา เลยนั่งปรึกษาพี่สาวอยู่สักพัก จึงตัดสินใจมัดจำไว้ สองหมื่นบาท(ในวันปรึกษาถ้าตัดสินใจมัดจำเลยจะไม่เสียค่าปรึกษา 500 บาท)

และได้คิวทำหลังจากนั้น 3 วัน ระหว่างนี้เราก็มีเวลาไปเดินหาซื้อชุดกระชับ แต่พนักงานก็แนะนำว่าถ้าไม่สพดวกไปหาซื้อเองจะฝากทางคลินิคซื้อก็ได้

ราคาอยู่ที่ประมาณ5-6 พันบาทนะ พี่สาวเลยให้ฝากคลินิคซื้อเพราะกลัวแบบที่ไปเลือกซื้อเองจะใช้ไม่ได้

และแล้ววันที่รอคอยก็มาถึง วันนั้นพี่สาวไปนั่งรอรับกลับจำได้ว่าขึ้นห้องผ่าตัดหลับตอนไหนไม่รู้ แต่ตื่นมาประมาณ 4 โมงเย็นพยาบาลเดินลงมาส่งให้พี่สาวพากลับ

บ้าน แบบชิวๆ วันรุ่งขึ้นคุณหมอนัดมาทำแผล รวมๆเจ็บๆตึงๆ ลุกนั่งไม่ค่อยถนัดอยู่3-4 วันหลังจากนนั่นกำเนินชิวิตประจำวันได้ตามปกติ

นี่หลังทำ 2 อาทิตย์นะคะ เอามาให้เพื่อสาวๆคนไหนอยากมีเอวคอดๆเหมือนเรา ก็ลองไปปรึกษาคุณหมอดูได้ค่ะ

สวยจังคะ เอวเล็กเลยอ่ะ
7หมื่น ได้เอวเล็กลงมากขนาดนี้คุ้มมากค่ะ

น่าสนๆ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-18 13:44:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
DATAMAMA ตอบกลับเมื่อ 2015-1-17 16:11
สวยจังคะ เอวเล็กเลยอ่ะ

หน้าท้องแบนราบ เอวคอด นี่แหละความฝันของผู้หญิงจิงๆค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-18 13:45:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Punkever ตอบกลับเมื่อ 2015-1-17 17:39
7หมื่น ได้เอวเล็กลงมากขนาดนี้คุ้มมากค่ะ

น่าสนๆ

ถ้าจัดแล้ว มาให้ชมบ้างนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้