ดู: 4810|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] อยากทำนมแต่เลือกหมอไม่ถูก

[คัดลอกลิงก์]
ทำนมหมอไหนดีคะ
หมอเทพ -นมสวย แต่แอบโหด
เลอลักษณ์ หมอกีรพรรดิ์ -ได้พักค้างคืนมีคนดูแล ดูฝีมือหมอก็โอเค
ดีลักษณ์ - นมสวยพอๆกะหมอเทพ ได้คล้อยนิดๆ

ทั้ง สามที่ ราคาพอๆกันเลยค่ะ.....
โดยส่วนตัวเพิ่งทำไปเมื่อวันที่ 27 ธค.ที่ผ่านมานี้นะคะ ทำที่ The Sib ทองหล่อ หาข้อมูลมาประมาณ 2 ปี ตอนแรกจะทำกับหมอเทพ แต่กลัวมากตรงที่โหดเนี่ยแหล่ะค่ะ และไม่รับปรึกษาเคสด้วย ถ้าไปคือต้องตัดสินใจหรือหาข้อมูลมาแล้วเท่านั้น ที่ถัดมาคือดูเลอลักษ์ แต่พอเข้าไปดูผลงานใน website ของ รพ.เค้าเองเลยเห็นว่าส่วนใหญ่ทำออกมาแล้วนมเป็นบล็อคๆเลยตัดช้อยส์นี้ออกไป พอเข้ามาสมัครสมาชิกดั้งโด่งเห็น the sib โฆษณาว่ามีการผ่าโดยการส่องกล้องคิดว่าน่าสนใจเลยไปปรึกษาดู คุณหมอให้คำแนะนำดี(พูดน้อยไปหน่อยแต่ใจดีค่ะ) พนง.ดูแลดีน่ารักทุกคน บวกกับดูรีวิวในดั้งโด่งเยอะมากๆ เห็นผลงานของที่ the sib ว่านมสวยดีดูธรรมชาติ ก็เลยตัดสินใจทำเลย สรุปเลยนะคะ ทำออกมาแล้วนมสวยใช้ได้อยู่ค่ะ ดูเป็นธรรมชาติไม่เปนบล็อคเลย เราทำ 350 cc ซิลิโคนยี่ห้อ เมนเตอร์ (เค้าว่ายี่ห้อนี้ดีสุดนิ่มเร็ว) ณ ขณะวันที่พิมพ์เพิ่งนวดไป 2 ครั้งนะคะ ลองดูรีวิวเยอะๆค่ะ น่าจะช่วยในการตัดสินใจได้อยู่...เป็นกำลังใจให้นะคะ

แสดงความคิดเห็น

มีรูปรีวิวให้ดูบ้างไหมคะ ผ่าเเบบส่องกล้องจะแผลน้อยลงเหรอคะ ขอบคุณที่มาแชร์นะคะ  โพสต์ 2015-1-15 22:01
เราทำกับหมอทรงยศ ที่ดรีมคลีนิกค่ะ

ทรงสวยดีค่ะ
เพื่อนเราทำที่เลอแบ็งค็อคค่ะ  คุณหมอทำสวยดีค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nongalongzo เมื่อ 2017-5-6 17:38

ทำหน้าอกนี่เริ่มต้นที่ราคาเท่าไหร่ค่ะ  Royal1688
ของเราทำเสร็จมาได้สักพัก กับ หมอคณิต (หมอเป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางด้วย)  ทรงสวยไม่ต้องนวด แผลเล็กอีก
พาคุณแม่ไปทำกับหมอคณิต maxi มาค่ะ  ทรงสวยเป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อค อกชิดไม่ต้องนวด  ที่สำคัญแผลเล็กมากๆๆ ค่ะ ลองเข้าไปปรึกษาหมอคณิต  maxi ดูนะค่ะ อยู่ตรงเจ้เล้งข้างสนามบินดอนเมืองค่ะ
หมอสมบูรณ์ มาสเตอร์พีซก็ดีนะคะ
แนะนำปรึกษาคุณหมอโอภาสเลยค่ะที่คลินิคเลอแบ็งค็อค
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mikito เมื่อ 2018-8-28 21:10

ไปทำมาแล้วค่ะ กับคุณหมอคณิต maxi ดอนเมือง อวกสวย ไม่ต้องนวด แผลเล็ก
เราก็เชียร์มาสเตอร์พีซ
คุณหมอโอภาส คลินิก Le bangkok ค่ะ หาข้อมูลในพจได้คะ
คุณหมอโอภาสค่ะ แผลเล็กเจ็บน้อย อกฟูสวยค่ะ
หน้าอกคู่ใหม่ของเราหมอคณิต maxi นมนิ่ม อกชิด ทรงสวยเป็นธรรมชาติ  อีกอย่างคือ แผลเล็กมากๆๆ ค่ะ ตอนนี้หน้าอกเรา 2 ปีแล้วมองไม่เห็นแผลเลย และก็ไม่มีปัญหาด้วยค่ะ
เราเชียร์ เลอแบ็งค็อค ประชานิเวศน์ 1
หมอสมบูรณ์ มาสเตอร์พีซ
พี่สาวเราทำที่เลอลักษณ์ค่ะ นมนิ่มมากๆ พี่บอกไม่เจ็บเลย
เขามียาสลบ ยาชา
ค่า
เห็นคนพูดถึงหมอเลอลักษณ์บ่อยเลยค่ะ น่าจะดีมั้ง แต่ส่วนตัวเราไปทำนมมากับอัครา คลินิกอะ ตอนไปทำนี่เราก็คิดหนักมาก มาปรึกษาตั้งหลายรอบแน่ะ วันทำจริงก็คือกังวลสุดๆ แต่ดีที่เค้ามีมุมไว้ให้เราผ่อนคลาย เจ้าหน้าที่เค้าก็คอยให้กำลัวใจเราด้วย จนพอทำเสร็จอะ ก็เหมือนได้ยกความกังวลออกไป เอาเวลามาพักฟื้นแทน นมที่ได้มาก็ถูกใจมากๆด้วย ทรงสวยกำลังดี ตามที่คุยกับหมอเอาไว้ค่ะ
สำหรับเรา เป็นการผ่าตัดยกกระชับหน้าอก
เราเต้านมคล้อย เสริมอย่างเดียวไม่ได้ ต้องยกกระชับด้วย
คุณหมอเก่งและให้คำปรึกษาดี ว่าเสริมแล้วสวยหรือย้วย
เราทำกับหมอคณิตค่ะ  อาจไม่ตรงกับหัวข้อข้างบน
แต่คิดดูนะคะ ขนาดยกกระชับนมยังสวย เสริมหน้าอกง่ายกว่า จะสวยแค่ไหน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nazaja เมื่อ 2019-5-22 03:05

ของเราทำที่ *ตรีสุรางค์คลินิก มี2 สาขานะค่ะ ราชบุรีกับมหาชัย น้องนม 400cc mentor
ตอนนี้มีโปรเริ่มต้น 39,000.- บาท ไม่รู้หมดโปรรึยังลองดูนะค่ะ

60664190_2277331372557960_5839235195437318144_n.jpg (177.29 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

ส่วนตัวทำกับคลีนิคของหมอศรัณย์ อินทามระ มาทำที่นี่เพราะได้ยินว่าหมอฝีมือดี และมีห้องปลอดเชื้อส่วนตัวด้วย ทำที่คลีนิคได้เลย ไม่ได้แบกสังขารไปทำที่โรงพยาบาลอื่น ราคาสูงหน่อยแต่งานดีงานละเอียดเลยค่ะ ทำสวยและก็เนียนมากๆ ที่สำคัญหมอใจดีให้คำปรึกษาดีด้วย ไม่ยัดเยียดให้เราอึดอัด
หมอปิ๊กอัคราคลินิกเลยค่ะ งานนมละเอียดมาก ทรงธรรมชาติ ไม่แข็งไม่เป็นบล็อค เราก็ทำที่นี่ ถูกใจค่ะ ขอทรงไหนหมอจัดให้ทรงนั้นเลย แต่หมอก็ดูที่เข้ากับเราให้ด้วยนะคะ ไม่ได้ทำให้ส่งๆ
หมอคณิต maxi clinic ค่ะ
อาจารณ์แพทย์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้