ดู: 1902|ตอบกลับ: 3

[เสริมหน้าอก] รีวิว เสริมหน้าอก หมอกิตติศักดิ์ NATAL

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lrasai เมื่อ 2015-1-14 13:52

สวัสดีค่ะ ชาวดั้งโด่งทุกท่าน

ชื่อ ริสา น่ะค่ะ เรียกว่า สา ก็ได้ค่ะ อายุ32 ปีค่ะ มีปมค่ะ นมน้อยไม่ชอบ เห็นเพื่อนที่มหาลัยDoom Doomกันแล้วดูดีจนอาย (สาเรียน ป.โท ที่อังกฤษค่ะ นึกออกเลยใช่ไหมนมเพื่อนสาวอังกฤษจะแบบไหน ยิ่งถ้าเจ้าหล่อนไปทำมาน่ะ โอ๊ยๆตอกย้ำจิตใจคร้าา) เลยศึกษาข้อมูลการเสริมหน้าอกค่ะ เริ่มศึกษามา 2 ปีเต็มเลยค่ะ แนะนำว่า การเสริมหน้าอกถือว่าเป็นการผ่าตัดเศสใหญ่น่ะค่ะ การหาข้อมูล เลือกสถานที่นี่สำคัญมาก การบริการการแพทย์เอาที่มาตราฐานน่ะค่ะ หลังจากศึกษามาหลายที่ ก็เลือกตกลงใจทำที่ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ พอได้โอกาศกลับมาก็ทำเลยค่ะ สาเลือกทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะ ขอบอกว่าคุณหมอน่ารักมาก ใจดี และอัธยาศัยเป็นกันเองมากๆค่ะ

รายละเอียดข้อมูล
คุณหมอ น.พ. กิตติศักดิ์ วิชาชัย
ซิลิโคนเสริมหน้าอก NATAL ไซร์ 370 CC
ราคา 95900 บาท

สา ใช้เวลาการดูแลตัวเองเมื่อเลือกได้แล้วทั้งก่อนหลังอย่างเคร่งครัดมากๆค่ะ เพราะการทำศัลยกรรมจะให้ได้ผลดี100% จะต้องเกิดจาก (การผ่าตัด+ฝีมือแพทย์)50% และ การดูแลตัวเองของเรา ก่อนทำและหลังทำ 50% ถามว่าสาบอกทำไม เพราะว่าสาอยากเตือนว่าการผ่าตัดไม่ว่าจะเคสเล็กใหญ่เราจะต้องให้ความสำคัญกับร่างกายเรามากที่สุดเพราะมันคือการทำที่จะทำให้เราทำได้สวยสำเหร็จเพียงครั้งเดียวในชีวิตไม่ต้องเกิดการผิดพลาดไม่มีการแก้ใดใด เพราะสาทำมาแล้ว "สวย ปลอดภัย ครั้งเดียวสวย ไม่มีเลี้ยงไข้ ไม่มีแก้ ไม่มีอักเสบ" สาแนะนำน่ะค่ะ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ สวยงามไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ

โพสต์ 2015-3-4 21:00:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นิ่มไหมค่ะ
โพสต์ 2015-3-5 09:13:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจจัง
โพสต์ 2015-3-5 09:48:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆเลยค่ะ  อิจฉาๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้