ดู: 923|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] มีปัญหาจมูกบาน ทำกับหมอทนงศักดิ์ดีไหมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือ ฉีดโบท็อกซ์ลดขนาด กับศัลยกรรม แบบไหนดีค่ะ เราเป็นคนเนื้อจมูกเยอะค่ะ และเนื้อบริเวณปีกจมูกกว้างมากไม่ค่อยมั่นใจเลยค่ะ เลยถามถามเพื่อนๆว่าทำวิธีไหนดีกว่ากันค่ะ
ถ้าให้เห็นชัดๆเราคิดว่าทำศัลยกรรมไปเลยทีเดียว จบ

เพราะโบท็อกเหมือนต้องฉีดทุกๆ6 เดือนนะคะ

เรามีเพื่อนไปแก้ไขลดขนาดจมูกใหญ่กับหมอทรงยศมานะ

คุณหมอใช้วิธีการเสริมซิลิโคนและตัดปีก ค่ะ

ส่วนถ้า ได้วิธีไหนเห็นผลดีๆ มารีวิวให้ชมบ้างนะคะ
จมูกของเราบาน และปีกจมูกใหญ่ เราเลยไปตัดปีกจมูกที่คลีนิคเลอแบ็งคอค กับหมอโอภาสค่ะ ตัดเสรจแล้วจมูกเล็กได้รูปสวยแล้วค่ะ ดูดีขึ้นเยอะเลย ปลื้มค่ะ

ผมว่าตัดไปเลยดีกว่าครับบ เสียเงินทีเดียว แต่ก็ต้องหาหมอที่เชี่ยวชาญนะครับ
เพราะตัดแล้ว ตัดเลย เอามาต่ออีกไม่ได้ =__=

ส่วนตัวผมเชียร์หมอทรงยศครับ ที่ดรีมคลินิก
เพราะผมก็ไปตัดปีกจมูกกับคุณหมอมา ประทับใจครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้