ดู: 31714|ตอบกลับ: 222
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

+เสริมจมูกมา ที่ดีมอร์คลินิก ขออวดนิสนึง อิอิ+

[คัดลอกลิงก์]
ไปเสริมจมูกที่ ดีมอร์คลินิก มาอะ แถวลาดพร้าว เลยขอมาอวดนิดนึงอะคับ ใครชอบไม่ชอบไม่รู้ แต่ผมชอบมว๊ากกกกกกก  พี่ๆที่คลินิกก็น่ารักทุกคนเลย คุณหมอทำสวยมากเลยชอบๆ ประทับใจไม่รู้ลืม

ที่ตัดสินใจมาทำเพราะเห็นรีวิวที่เฟสคลินิก แล้วสอบถามไป เลยได้รู้ว่า ที่นี่เค้าเน้นเรื่องความปลอดภัยเป็นหลักด้วย เพราะเค้ามีแต่หมอที่จบโดยตรงมาเลย เลยไว้ใจ แถมราคาก็ไม่โหดมากเกินไป ตอนนี้บอกเลยว่าคุ้มโคตๆๆ

อะๆมาดูกันดีกว่า  วันแรกนะ ก่อนทำ กะหลังทำเสร็จเลย

ตอนนี้เกือบ2อาทิตย์นะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

จมูกทรงสวยมากเลยคร้า
จมูกสวยดีครับ
จมูกสวยดีครับ
สวยมากกค่า:) ราคาเท่าไหร่ค๊า
สันสูงไปไหมคะ โดยเฉพาะตรงหว่างตาอะ
น่ารักขึ้นเยอะมากๆๆๆๆ
น่ารักขึ้นเยอะมากๆๆๆๆ
ชอบทรงมากๆๆเลย ดูหล่อมากกกก เราติดตามตั้งแต่ มันขึ้นรูปล่างเว็บล้ะ หล่อขึ้นเยอะ เริส
สวยมากคะ ก่อนทำจมูกนี่ก้แบนไปอีกพอทำแล้วหล่อเรยอ่ะ
ศัลยกรรมช่วยคุนได้จริงๆ
เท่าไหร่ค่ะ. โด่งสวยมากๆค่ะ
อยากราบราคาเหมือนกันค่ะ
อยากทราบราคาด้วยคะ สวยมากเลย เห็นแล้ว อยากทำที่นี่เลย ได้ตัดปีกจมูกมั้ยคะ ช่วยบอกราคาหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-13 10:18:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อุ๊ยย มีคนมาถามเยอะเลย
ทำมา 12500 ค้าบบบ ไม่ได้ตัดปีกนะ

ที่แตกต่างคือ คุณหมอเค้าวางซิลิโคนชั้นลึกด้วย ตอนทำได้ยินเสียง คึกคึก เหมือนเสียงเซาะกระดูกด้วยอะ เคยถามเพื่อนๆที่ทำมาที่อื่น เค้าบอกไม่เคยมีเสียง แล้วพอจับซิลิโคนดู เหมือนมันเคลื่อนได้อยู่เลย ทำมาตั้งนานแล้ว

ถือว่าโชคดีมากๆเลยอะได้ราคานี้ ทำถูกวิธี ปลอดภัย และ สวยยยยยยยมว๊ากกกกกกกกก  เดี๋ยวบ่ายๆ แวะมาอัพรูปน้าาา รอติดตามกันนะคับ
โด่งสวยมากเลยยยยย แต่ปีกก้ออลังมาก แต่เหมือนพอเสริมแล้วปีกแลดูเล็กลงหรือป่าวไม่แน่ใจ เพราะไม่เห็นหน้าตรงหลังเสริม (เห็นแต่มุมข้าง) แต่งามมากจร้า
ทำเทคนิคอะไรอ่ะตัวเอง เปลี่ยนเยอะมากอ่ะ
หน้าเปลียนเรยนะน้อง..หน้าหวานขึ้นเรยอ่ะ
ชื่อคุณหมออะไรอ่าคะ
ทำหมอไรคับ น่าเปลี่ยนมากอ่ะ  อย่างกะคนละคน
ถ้าเอาทรงนี้มาอยู่ยนหน้าเราจะสวยมั้ยน้าาา ทรงสวยมากๆ
หน้าเปลี่ยนเรยเนอะ..เสริมจมูกชีวิตเปลี่ยน..เท่าไหร่อ่ะ
ทรงสวยมากเลย ต่อกระดูกหลังหูด้วยป่าวค่ะเนี้ย
ทรงสวยมากเลย ต่อกระดูกหลังหูด้วยป่าวค่ะเนี้ย
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-18 16:43:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำปกติค้าบบ ไม่ได้ตัดปีก ไม่ได้หลังหูเลบค้าบบ
ตอนนี้เก็บเงิน จะไปตัดปีกเพิ่มแล้วละ น่าจะแจ่มเลย อิอิ
คุยกับทางคลินิกแล้วด้วย เค้าว่า ที่นี่ตัดปีกจากด้านในด้วย ไม่มีรอยแผลเป็นด้านนอก ดีเลยอะเนอะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-18 16:45:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
somkid770 ตอบกลับเมื่อ 2015-1-14 20:00
ทำหมอไรคับ น่าเปลี่ยนมากอ่ะ  อย่างกะคนละคน

หมอโอ๋ อาศยา ค้าบ แต่เห็นว่าคลินิกเค้าแนะนำได้ว่า เราทำกับหมออะไรจะเหมาะนะ แล้วแต่ทรงที่เราเลือกด้วย เค้ามีหมอหลายคนอยู่ค้าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้